BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Uh, đúng rồi. Rõ ràng bọn mình được hẹn 9r đến thì dĩ nhiên có đến sớm thì cũng chỉ sớm 1 tiếng là cùng thôi, vậy mà bạn ấy đi rõ sớm ấy chứ đừng nói là đúng giờ @@
Hehe, tớ thấy tớ phỏng vấn cũng rất khả quan mà vẫn thua bạn ấy thì chứng tỏ bạn ấy phỏng vấn tốt hơn chúng mình nhiều :D Vậy mà lúc ra bạn ấy cũng chỉ chăm chăm đi về, chả hỏi được gì nhỉ :)

hehe, thôi chấp nhận :) Trang add facebook của tớ nhé "Gà Út" bọn mình ra đấy nói chuyện =)))

hehe, thôi chấp nhận :) Trang add facebook của tớ nhé "Gà Út" bọn mình ra đấy nói chuyện =)))

Chắc chúng ta ít bạn chung quá, tớ tìm mà cứ ra Út Gà ấy @@, cậu search thử tên tớ coi nào "Tiểu Mỹ Mỹ" :D
Đã add nhóe :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Khi mình biết kết quả BIDV mình cũng hơi buồn và có chút thất vọng. Tuy nhiên mình nghĩ ai đỗ đều rất xuất sắc. Bởi vì các bạn ấy đều rất giỏi thì mới có thể qua vòng thi viết. Có thể điểm các bạn ấy không cao, nhưng nếu được lựa chọn ứng viên chỉ có kiến thức vừa vừa và có mối quan hệ tốt thì mình cũng sẽ lựa chọn ứng viên đó. Mình k nói vấn đề tiêu cực hay không, nhưng mình đã đi làm ngân hàng và mình thấy mối quan hệ là 1 thứ k thể mua được, và cực kì quan trọng, do đó những bạn đã có mối quan hệ sẵn có sẽ là một lợi thế vô cùng lớn. Mình chỉ nghĩ thế thôi, và mình cũng k băn khoăn ai đỗ và đỗ là vì lí do gì. Mình nghĩ nhìn nhận ai là người phù hợp thì quan điểm của mỗi người sẽ là rất khác nhau, vì vậy có thể cách chọn ứng viên của nhà tuyển dụng cũng rất khác.

nhưng nhiều khi thấy k cam lòng ý :/
Khi mình biết kết quả BIDV mình cũng hơi buồn và có chút thất vọng. Tuy nhiên mình nghĩ ai đỗ đều rất xuất sắc. Bởi vì các bạn ấy đều rất giỏi thì mới có thể qua vòng thi viết. Có thể điểm các bạn ấy không cao, nhưng nếu được lựa chọn ứng viên chỉ có kiến thức vừa vừa và có mối quan hệ tốt thì mình cũng sẽ lựa chọn ứng viên đó. Mình k nói vấn đề tiêu cực hay không, nhưng mình đã đi làm ngân hàng và mình thấy mối quan hệ là 1 thứ k thể mua được, và cực kì quan trọng, do đó những bạn đã có mối quan hệ sẵn có sẽ là một lợi thế vô cùng lớn. Mình chỉ nghĩ thế thôi, và mình cũng k băn khoăn ai đỗ và đỗ là vì lí do gì. Mình nghĩ nhìn nhận ai là người phù hợp thì quan điểm của mỗi người sẽ là rất khác nhau, vì vậy có thể cách chọn ứng viên của nhà tuyển dụng cũng rất khác.

Đi thi ai mà lại k muốn mình đỗ hả c. T cũng thế. Nhưng mình vẫn còn nhiều cơ hội mà, trượt BIDV thì mình thi ngân hàng khác. Ngay tù khi đi thi t đã nghĩ nếu muốn đỗ thì mình phải xuất sắc hơn 6 bạn còn lại (chi nhánh t thi 9 lấy 3) chứ k phải là 1 chọi 3. Tuy k đỗ nhưng t lại có thêm nhiều kinh nghiệm và dĩ nhiên là t sẽ thử sức ở kỳ tuyển dụng sắp tới. Nghĩ thoáng 1 chút đi sẽ thấy dễ chịu hơn

CN nào thế b? Hay là bạn của bạn biết trước kết quả rồi :3, đùa thế chứ bạn nào được gọi rồi ới 1 tiếng để bọn mình đỡ phải hóng tiếp nha

Mình thi CN Gia Định á. Bạn mình được gọi hôm t2 nhưng t3 mình gọi lên hỏi để cho biết kết quả luôn, đỡ phải trông thì được trả lời vậy á @@

xác suất tạch cao lắm bạn ah, cũng giống mình đây, chắc dự phòng ai không đi tập trung :(

Uhm, mình cũng nghĩ vậy. Hôm bữa rớt pv Vietin cũng vậy. Đợi hoài không thấy thông tin gì mới gọi hỏi đứa bạn thi chung CN thì biết nó đậu rồi, vậy là tự suy ra mình rớt. Sao ngta rớt mà cũng k gửi mail báo ngta một cái để cho ngta đỡ trông không biết

- - - Updated - - -

Vậy khả năng là có kết quả hết rồi, có khi gọi hết cho những ng đậu rồi, những ai ko đỗ mà gọi điện lên chi nhánh sẽ được trả lời một câu là chưa có kết quả, đợi thông tin từ hội sở :)).
uhm, cũng có thể lắm

Tớ cũng đoán nếu không phải cậu được thì trường hợp nhiều nhất là bạn ý. Tớ cũng không hiểu sao nhưng bạn ý rất kín tiếng. Tớ cũng ko nc được nhiều với bạn ý. Bạn ý còn đến rất đúng giờ nữa, trong khi bọn mình đều bị thụ động về thời gian. Vậy thì chắc phỏng vấn bạn ý được điểm cao rồi vì điểm nghiệp vụ của bạn ý thấp nhất mà :(
Trường hợp y hệt CN AG của tớ, người pv đầu tiên và ngiệp vụ thấp điểm nhất lại là người đậu =))

Tớ cũng đoán nếu không phải cậu được thì trường hợp nhiều nhất là bạn ý. Tớ cũng không hiểu sao nhưng bạn ý rất kín tiếng. Tớ cũng ko nc được nhiều với bạn ý. Bạn ý còn đến rất đúng giờ nữa, trong khi bọn mình đều bị thụ động về thời gian. Vậy thì chắc phỏng vấn bạn ý được điểm cao rồi vì điểm nghiệp vụ của bạn ý thấp nhất mà :(
Đang nói đến bạn nào vậy c?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,611
Thành viên mới nhất
themariasmerch
Back