BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

có ai chi nhánh bắc Hưng Yên đc gọi rồi ới mình một tiếng nhé. xác định trượt rồi nhưng vẫn cứ hi vọng :((

có ai thi cn bà rịa có thông tin gì chưa vậy? mình gọi 2 tuần trước rồi nên h ngại không dám gọi nữa. ai có thông tin j ới cho mình 1 tiếng cho khỏi ngóng chờ nữa nha

Ôi, biết đâu 5% lại làm nên lịch sử đó bạn. Đặt tay lên ngực và nói "Mọi việc sẽ ổn thôi" đi

có ai thi cn bà rịa có thông tin gì chưa vậy? mình gọi 2 tuần trước rồi nên h ngại không dám gọi nữa. ai có thông tin j ới cho mình 1 tiếng cho khỏi ngóng chờ nữa nha
Bạn thi vị trí gì vậy? t thi nhân viên QHKH Bà Rịa, hôm qua gọi lên thì chị nhân sự bảo chưa có.

Đi thi ai mà lại k muốn mình đỗ hả c. T cũng thế. Nhưng mình vẫn còn nhiều cơ hội mà, trượt BIDV thì mình thi ngân hàng khác. Ngay tù khi đi thi t đã nghĩ nếu muốn đỗ thì mình phải xuất sắc hơn 6 bạn còn lại (chi nhánh t thi 9 lấy 3) chứ k phải là 1 chọi 3. Tuy k đỗ nhưng t lại có thêm nhiều kinh nghiệm và dĩ nhiên là t sẽ thử sức ở kỳ tuyển dụng sắp tới. Nghĩ thoáng 1 chút đi sẽ thấy dễ chịu hơn

Chia buồn với bạn, suy nghĩ của bạn rất tích cực :) Thôi thì làm Liên Việt cũng có cái hay mà.
Mình cũng thi cùng chi nhánh với bạn, thi chuyên viên, mà gọi lên họ cứ bảo là chưa có kết quả, phải chờ trung ương, thế nó mới nản. Bạn gọi số nào và làm sao hỏi được kết quả vậy? Cảm ơn nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên