BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn ơi, cho mình hỏi:
Điểm tốt nghiệp là điểm toàn bộ trung bình khoá học hay là điểm khoá luận/chuyên đề cuối khoá vậy?

chưa có bảng điểm trung bình toàn khóa nữa. hic

bảng điểm trung bình chưa hoàn chỉnh cũng dc bạn ơi . "Đối với sinh viên năm cuối chuẩn bị tốt nghiệp trong năm 2013: Điểm trung bình chung của các học kỳ phải đạt từ 6,5 trở lên hoặc 2,5 trở lên (đối với hình thức học theo hệ thống tín chỉ)" nên tới thời điểm hiện tại bạn chưa có điểm tổng mà phẩy trên 6.5 vẫn dc.

a/c nào đang làm việc tại NH rồi cho e hỏi là thi vào vị trí nhân viên kiểm ngân thì thi mảng đề về j ạ? nếu lđ tiền lương là đề quản trị nhân sự thì bên khâu này là sao ạ. thông cảm vì e mới ra trường mà cũng ko học ngành này :-<

Mọi người ơi, có ai tải được cái hướng dẫn thi thử không, sao mình tải về nó bị lỗi không ah???

Sao thấy mấy bác quan tâm đến vụ nộp hồ sơ mà quên chúng ta nên ôn cái gì mà đương đầu đến kì thi sắp tới rồi T_T. Mình định apply vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng mà không biết phải bắt đầu ôn từ đâu cho phần thi nghiệp vụ..Có bbác nào cho e xin ý kiến hok ạ ^^

Chính xác là nộp hồ sơ giấy tờ online để giảm bớt thủ tục hành chính và tiện cho ứng viên. Sẽ kiểm tra độ trung thực và chính xác của hồ sơ khi các bạn vào vòng phỏng vấn hoặc kí hợp đồng thử việc.
Do đó, có thể upload bất kỳ loại gì, miễn là thông tin chính xác với hồ sơ gốc. Nếu bạn upload linh tinh thì tự bạn bỏ mất cơ hội của mình rồi và sẽ bị lưu vào danh sách đen.

đã nộp, năm nay thiện cảm hẳn vs phong cách làm việc của bidv, hồ sơ nộp xong có mail báo luôn :D nếu may mắn mấy hôm nữa sẽ được test onl :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên