BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

1. Chuyên viên nghiệp vụ: Quan hệ Khách hàng, Quản lý rủi ro, Quản trị tín dụng, Giao dịch viên, Công nghệ thông tin.

2. Nhân viên nghiệp vụ: Quan hệ Khách hàng, Giao dịch viên, Quản lý Thông tin khách hàng, Cán sự Lao động Tiền lương, Kiểm ngân.
Cho em hỏi là, cùng một vị trí là Giao dịch viên, nhưng phân ra là nhân viên nghiệp vụ, và chuyên viên nghiệp vụ, vậy 2 cái này nó khác nhau như thê nào ạ?
Em xin cám ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho em hỏi là, cùng một vị trí là Giao dịch viên, nhưng phân ra là nhân viên nghiệp vụ, và chuyên viên nghiệp vụ, vậy 2 cái này nó khác nhau như thê nào ạ?
Em xin cám ơn
mình nghĩ chuyên viên thì tất nhiên yêu cầu cao hơn nhân viên rồi, vấn đề là chi nhánh của bạn tuyển nhân viên hay chuyên viên nữa, chứ không phải thích cái nào thì chọn cái đó đâu :D

Các vấn đề KỸ THUẬT về nộp hồ sơ các em có thể liên lạc qua các đường dây nóng trợ giúp cho từng vùng 24/7 hoặc email đến hotrotuyendung@bidv.com.vn 8-17h các ngày trong tuần (tất cả thông tin này đều có trên trang web).

mình lỡ scan văn bằng, chứng chỉ gốc r, nộp có được ko nhỉ? photo đen trắng thì khó nhìn hơn

Nên suy nghĩ xem nhà tuyển dụng yêu cầu nộp scan để làm gì, nếu đáp ứng được mục đích đó thì làm thế nào không quan trọng :)

Anh ơi cho em hỏi chút, giấy khai sinh của em chỉ có bản công chứng, bản gốc ở quê nên em ko photo thêm được, vậy nếu em scan bản công chứng thì có sao ko ạ? :| Các giấy tờ khác thì em có bản gốc.
Em cảm ơn ạ.

so với các ngân hàng có gốc nhà nước khác, các tuyển dụng của BIDV thật tiến bộ!

Khó gì đâu bạn, nhờ người nhà hoặc bạn bè photo rồi scan gửi qua mail cho bạn là được.
Anh ơi cho em hỏi chút, giấy khai sinh của em chỉ có bản công chứng, bản gốc ở quê nên em ko photo thêm được, vậy nếu em scan bản công chứng thì có sao ko ạ? :| Các giấy tờ khác thì em có bản gốc.
Em cảm ơn ạ.

Bản photo công chứng cũng ok mà. Thực ra yêu cầu scan để đối chiếu với những gì trong thông tin mà các bạn đã khai báo trong quá trình tạo hồ sơ. Nếu thiếu chắc cũng không sao vì mình có thể bổ sung sau

Vị trí quản lý tín dụng có thể hiểu nôm na la hỗ trợ tín dụng, quản lý sổ sách, hồ sơ vay, kiểm tra chứng từ của KH sau khi cho vay, thu gốc, lãi....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên