BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để up file scan lên vậy các bạn?

Cảm ơn nhiều.

Các bạn để 1 file pdf hay chia ra từng cái 1 như bằng đh 1 file, bảng điểm 1 file... rồi nén vào hay tất cả để 1 file pdf nhỉ??

thì đúng là ngày 20-24 mình chỉ hỏi có chỗ đình kèm file thôi hwangle, bạn chưa xem file hướng dẫn nộp hso đúng k?

Mình đã là chuyên viên chính thức của BIDV rồi, sao lại xem file hướng dẫn tuyển dụng làm gì.

- - - Updated - - -

Có bạn nào biết cho mình hỏi chút, nếu mình thi vào vị trí cán bộ tiền lương thì thi đề riêng hay là vẫn phải thi đề chung cùng với các bạn ở vị trí khác? Hoang mang quá, vì mình đọc đề của tín dụng mà chẳng hiểu gì :( Nếu phải thi đề đấy thì thôi khỏi nộp đơn vậy :(

Đề riêng bản ơi, đề thi sẽ về lĩnh vực quản trị nhân sự

Gửi các bạn: Việc yêu cầu bản sao không cần công chứng chỉ là 1 cách để giảm bớt những thủ tục rườm rà khi ứng tuyển thôi. Nếu bạn nộp bản sao có công chứng thì cũng chả sao. BIDV làm như vậy là để bạn nào chưa đi công chứng khỏi phải cần công chứng mà vẫn nộp được, sau này nếu đậu vào BIDV lúc tuyển dụng mới cần nộp bản sao có công chứng và trình bản gốc để đối chiếu.

hót quá.. mà k thiếu ngành mình học.. nhân sự tiền lương đc có 2 chỉ tiêu...zzzzzzzzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên