BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mọi người cho hỏi scan hồ sơ để làm j thế, lên trang web đâu có chỗ up bản scan. ai có lòng tốt inbox mình nha

Chắc phải đến ngày nộp hồ sơ nó mới hiện cái dòng đó ra quá bạn à. Cứ đi scan hết về cất trước đi...

Nếu vị trí đó yêu cầu chiều cao thì chắc sẽ bị loại b ạ, năm nay BIDV nhận hồ sơ online, nên rất có thể máy sẽ loại trước những ứng viên k đủ yêu cầu.Mà máy thì k phân biệ gì cả, chỉ so sánh chỉ tiêu xong rồi loại thôi

Ôi, mình đã scan bản photo công chứng rồi giờ có cần phải scan lại bản photo cho đúng với yêu cầu của ngân hàng k nhỉ, cho mình hỏi tí luôn: để riêng các văn bằng chứng chỉ rồi nén lại thành .rar được không hay phải gộp chung vào 1 file pdf gồm tất cả các văn bằng chứng chỉ nhỉ... thanks in advance!

Mọi người scan file lưu thành hình ảnh hay lưu thành pdf hả mọi người

nộp đơn online kiểu gì nhỉ.mình tạo xong hồ sơ rồi, đăng nhập vào rồi vào phân cơ hội nghề nghiệp ko thấy có nút nào là nút nộp đơn. mà ko hiểu gửi các file scan văn bằng chứng chỉ kiểu gì, thấy trong phần file đính kèm có yêu cầu nộp cả scan văng bằng chứng chỉ

lạy mấy bạn luôn, được bao nhiêu người đọc cái tiêu đề trước khi hỏi vậy...[HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]
Bữa nay là ngày mấy mà cứ hỏi sao nộp đơn không được, lướt mấy chục trang trang nào cũng hỏi câu này.

Các bạn cho mình hỏi với, mình định thi vào vị trí kiểm ngân của NH BIDV đợt này thì thi những môn gì các bạn nhỉ?. Thanks các bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,763
Thành viên mới nhất
duy190197
Back