BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

M.người ơi, ví dụ mình đậu thì ngay khi được gọi điện và lên ký HĐ là đi làm luôn hay có t.gian để thu xếp công việc cũ rồi mới chính thức làm ko?
Khi có kết quả. Nếu bạn đậu sẽ có người gọi điện hỏi bạn để xếp lịch làm việc và sẽ hỏi bạn thời gian để bạn thu xếp bàn giao công việc cũ. Nếu quá hạn trên bạn k đến nhận thì coi như bạn bỏ. ( thu xếp bàn giao ít thôi nhé. Tối đa 1 tuần thôi. Cả tháng là tạch đó )

2 người bạn ơi nhưng mình biết 2 người đó rồi, bữa đi thi bắt tay bắt chân chào hỏi trò chuyện thân mật với giám thị. Và cuối cùng thì điểm hai đứa đấy đứng đầu thi viết nhưng mình biết chắc chắn là nó ko làm đươc bài đâu.
Mình k biết bạn thi chi nhánh nào nhưng theo những gì mình đc biết thì bidv k có chuyện xin điểm đâu nhé. Chỉ có con em trong ngành nếu bố mẹ làm trên 20 năm đc cộng điểm ưu tiên . Nhưng chỉ được ưu tiên đúng 1 lần ( nhà có 2 đuwda con thì 1 đuwsa đc cộng thôi). Trường đào tạo cán bộ bidv rất nghiêm nhé

Mình còn chưa phỏng vấn.Mai mới lên thớt. Mệt mỏi lắm rồi :(( kiểu cũng biết trước kết quả, chỗ mình COCC lót sẵn rồi nên xác định đi lấy kinh nghiệm vậy
Bạn phỏng vấn chi nhánh nào vậy? Chi nhánh của bạn phỏng vấn vào chủ nhật hả?

Mọi người ơi kết quả là do hội sở chính quyết định à, hay khi phỏng vấn xong là chi nhánh đã quyết định là chọn ai rồi, chỉ gửi lại cho hội sở chính phê duyệt thôi?
Nếu những khu vực tuyển từ 6 người trở lên. Hội đồng sẽ có thêm 1 giám sát từ Tổ chức cán bộ ở HO. Và kết quả sau khi phỏng vấn. Sẽ là thống nhất của hội đồng chi nhánh dưới sự giám sát ấy. Và trình tlra HO ký duyệt

Chào các bạn... Mình cũng đg trog tâm trạng như các bạn ứng viên ở đây... Mình sợ hi vọng rồi lại thất vọng... Hôm mình phỏng vấn, m đã thể hiện hết mình về khả năng bản thân, trả lời được hết các câu hỏi đặc biệt câu nghiệp vụ về luật tctd mình cũng tloi đúng và được hội đồng nói là đúng rồi.. Mình đã được thể hiện 1 đoạn của bài hát.. Mình khá tự tin, ra về trong nụ cười của hội đồng tuyên dụng.. Tgian pv mình 30p... Nhưng m cũng dám hi vọng nhiều, m nghĩ lúc đến nộp hs: a chị nhân sự hỏi: e có người quen lam bidv o hn k... Tôi nói có ạ, đó là bạn e thi đỗ đợt 1.. A chị hỏi, ko .. Ý a là e có người thân mà làm to ở hn k? Tôi sửng sốt: dạ, e k có ạ.... A bảo a hỏi thế để viết trong hs... Mình ra về tâm trạng k vui la' và cảm thấy cơ hội mình mong manh quá mặc dù vòng 3 m phỏng vấn rất tốt....k biết có ai giống m k
Min
Chào các bạn... Mình cũng đg trog tâm trạng như các bạn ứng viên ở đây... Mình sợ hi vọng rồi lại thất vọng... Hôm mình phỏng vấn, m đã thể hiện hết mình về khả năng bản thân, trả lời được hết các câu hỏi đặc biệt câu nghiệp vụ về luật tctd mình cũng tloi đúng và được hội đồng nói là đúng rồi.. Mình đã được thể hiện 1 đoạn của bài hát.. Mình khá tự tin, ra về trong nụ cười của hội đồng tuyên dụng.. Tgian pv mình 30p... Nhưng m cũng dám hi vọng nhiều, m nghĩ lúc đến nộp hs: a chị nhân sự hỏi: e có người quen lam bidv o hn k... Tôi nói có ạ, đó là bạn e thi đỗ đợt 1.. A chị hỏi, ko .. Ý a là e có người thân mà làm to ở hn k? Tôi sửng sốt: dạ, e k có ạ.... A bảo a hỏi thế để viết trong hs... Mình ra về tâm trạng k vui la' và cảm thấy cơ hội mình mong manh quá mặc dù vòng 3 m phỏng vấn rất tốt....k biết có ai giống m k
Tâm trạng mình cũng giống bạn :( mình tự tin về buổi pv và cũng đc các anh chị đánh giá tốt. Mình cũng ko có người thân gì, tự cố gắng nhiều thôi. Cái thiếu là kinh nghiệm (sv mà). Mình nghe thông tin NH muốn tuyển có kn. Mặc dù hy vọng lắm, nhưng cũng xác định rồi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên