BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Kh cá nhân muốn mua $ thì phải chứng minh được nhu cầu ( xuất nhập khẩu , du học , .... Bla bla) không thể mua $ ở ngân hàng nếu k đủ các điều kiện. Nên kh chỉ gửi tiết kiệm $ khi kh có sẵn $ . Tốt nhất khuyên kh gửi tk bằng vnd hoặc nếu vẫn muốn gửi usd thì kh ra tiệm vàng đổi usd rồi gửi tk
Bạn cho mình hỏi tại sao ko thể gửi tiết kiệm bằng USD đc mà phải đối ra VND

có nói sẽ ở trọ lại ấy chứ,mà hình như vẫn chưa trúng ý a gđ,lúc đó k lẽ nói a mún e mua nhà ở đây lun chăng ? bữa pv hầu như đa số ko ai đc hỏi về chỗ làm cũ và ko quan tâm lắm kinh nghiệm nữa,có cái anh ốm nhách đeo kính là người ở HO ấy :),lúc đi wc nghe a phó gđ nói vs a đó : " mấy đứa giỏi thì k xinh,mấy đứa xinh thì nó lại ko giỏi ".Chả biết ra sao,chờ kq thôi,hi vọng đc gặp lại tại CN nhé :)
Em hỏi thật chuyện xinh hay không ở bidv có quan trọng không ạ?

Em hỏi thật chuyện xinh hay không ở bidv có quan trọng không ạ?
cũng kb nói như thế nào,bây giờ bạn đặt trg hợp bạn là sếp ở ngân hàng,bạn có mún tuyển cho ngân hàng mình những nhân viên trẻ đẹp chuyên nghiệp cho môi trg mình,làm bộ mặt đẹp ngân hàng với khách hàng ko ?chưa tính đến những hoạt động ngoại khóa,hội thao,cổ vũ cũng cần có nv trẻ đẹp. Nói chung nó là 1 lợi thế ấn tượng nhất khi pv để ngta thix chứ kp là quá quan trọng lắm và còn tùy vào vị trí nữa.

mình nghe chị tổ chức cán bộ hôm mình pv bảo là nếu đỗ thì cuối tháng 8 ký hợp đồng và qua nghỉ lễ 2/9 đi làm. Trừ CN nào cần ng gấp quá mới gọi đi làm luôn thôi. Nên vẫn có tg cho các b sắp xếp công vc cũ.

.....bạn @jaejoong07 cho mình hỏi thu5 có kqua mình xin nhanh nhất ngày 3/9 làm đc ko, mình hay bbuoc thu2 tuan toi do,ban hoi thử chưa...còn bàn giao cv cũ ở sài gòn và chuyển về tỉnh

Tớ xin 1 tuần để sắp xếp công việc bên kia, nhưng các chị gọi bảo là thứ hai đến làm luôn. Nên tớ xin nghỉ bên kia luôn rồi, sợ lỡ mất cơ hội này :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,590
Thành viên mới nhất
kurtcobainmerch
Back
Bên trên