BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

chụp bằng điện thoại rồi chuyển sang pdf được không các chế

Không biết bằng tốt nghiệp c3 có ảnh hưởng j nhiều không nhỉ? Vì c3 mình tốt nghiệp loại Trung Bình, nhưng đại học là tốt nghiệp loại Giỏi :(
có chút lo lắng nhẹ :(
@cocghe266 : anh giải đáp thắc mắc giúp em với ạ....huhu

Không biết bằng tốt nghiệp c3 có ảnh hưởng j nhiều không nhỉ? Vì c3 mình tốt nghiệp loại Trung Bình, nhưng đại học là tốt nghiệp loại Giỏi :(
có chút lo lắng nhẹ :(
@cocghe266 : anh giải đáp thắc mắc giúp em với ạ....huhu
Không ảnh hưởng gì đâu em. Với hình thức thi 6 môn ở cấp 3 trước đây thì tốt nghiệp trung bình là bình thường :D. BIDV quy định như vậy để đánh giá tính tuân thủ của ứng viên. Đừng vì băn khoăn này mà bỏ bằng TN cấp 3 khỏi bộ hồ sơ em nhé.

anh Cóc ơi em nộp GDV, trong hồ sơ không yêu cầu nhưng em gửi cả file scan chứng chỉ đào tạo nghiệp vụ GDV của ub có sao ko ạ? :D
@cocghe266

Mới đây mà đã tới mùa BIDV tuyển dụng rồi, nhớ tháng 6 năm ngoái mình cũng như các bạn, giờ đã là một thành viên của đại gia đình BIDV :)) Mình xin chúc các bạn may mắn, chuẩn bị đầy đủ hồ sơ, đừng bỏ sót thứ gì, kẻo rớt vòng hồ sơ thì uổng lắm.

Mới đây mà đã tới mùa BIDV tuyển dụng rồi, nhớ tháng 6 năm ngoái mình cũng như các bạn, giờ đã là một thành viên của đại gia đình BIDV :)) Mình xin chúc các bạn may mắn, chuẩn bị đầy đủ hồ sơ, đừng bỏ sót thứ gì, kẻo rớt vòng hồ sơ thì uổng lắm.
Năm nay thay Nhím xù lông và lovezuloveme oanh tạc topic này chứ nhỉ? :))

Anh Nhím huyền thoại của kỳ trước <3 Không biết kỳ này ảnh còn xuất hiện để giúp các bạn không nữa?? Còn mình thì vẫn còn non nớt lắm nhưng giúp được gì thì giúp :))
Cách giúp cần nhất bây giờ là cho xin cái đề thi bác à, hihi, các đề khác cũ lắm roài

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,695
Thành viên mới nhất
viecoi
Back
Bên trên