[HOT] BIDV Sở Giao dịch 1 (Hà Nội) tuyển dụng 17 cán bộ [06.10-08.10.2014]

Không biết test thế nào nhỉ? Mình thi Tín dụng, họ cũng hẹn 7h15 nhưng ở hội trường tầng 21 Vincom Bà Triệu. Bạn nào có kinh nghiệm share chút đi!

thường thì đề thi đợt tuyển lẻ thế này bám sát đề đề thi tuyển tập trung, các bạn chịu khó đọc lại đề thi đợt tập trung nhá

nếu giống đợt tập trung thì có cả trắc nghiệm và tự luận, khá nặng về nghiệp vụ nên cũng cần ôn kỹ

các bạn có biết đề giống giồng form đề thi chính thức có cả tự luận trắc nghiệm hay chỉ mình tự luận k thế, mình k học kế toán cũng chả học ngân hàng mà đọc cái hệ thống tk ngân hàng thấy ghê quá đi

các bạn có biết đề giống giồng form đề thi chính thức có cả tự luận trắc nghiệm hay chỉ mình tự luận k thế, mình k học kế toán cũng chả học ngân hàng mà đọc cái hệ thống tk ngân hàng thấy ghê quá đi
có cả tự luận và trắc nghiệm đó. t cũng dân ngoài ngành. thi kế toán mà thấy nản quá. nhiều kiến thức chuyên ngành học k hết. hic

Em cũng học Tài chính ah? Chúc em ôn tập và đạt kết quả tốt!
Em cám ơn anh ạ. Vâng, đồng môn ạ, em học K48 :3 :3 :3. Hẹn gặp anh trong ngàu mai và hy vọng chúng ta sẽ là đồng nghiệp của nhau trongg thời gian tới ạ :"> hí hí hí

Đề thi sở1 sáng11/10/2014
thi nghiệp vụ,
I. trắc nghiệm kiến thức xã hội và IQ
1.Sông nào chảy qua nhiều quốc gia ngất:4đáp án Mekong, Danuyp, Vonga...
2. sâu bọ thuộc ngành nào? chân khớp, giáp xác, thân mềm hay gì gì đó
3. đường xích đạo k chạy qua châu nào? châu á+ âu, âu+đại dương, phi+mỹ ....
4. lễ hội thả diều tổ chức ở TP nào: Nha Trang, Vũng Tàu, Đồng tháp hay gì đó k nhớ
5. Hà Lan nổi tiếng với hoa gì: Tuylip, Hồng...
6. châu nào chịu nhiều thiên tai động đất sóng thần núi lửa lơ tuyết nhất: á, âu mỹ phi
7. trắc nghiệm IQ: giống các đề online
II Nghiệp vụ. hoc trong kế toán ngân hàng
trắc nghiệm đúng sai giải thích
bài tập hạch toán các nghiệp vụ mua ngoại tệ, phân bổ chi phí tổ chức hội nghị khách hàng,
hạch toán tiền mat thừa quỹ k tìm ra nguyên nhân,
mình nhớ đc có vậy. hix.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60