Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hì, nói thật vs bạn, tỉnh mình lấy 6 chỉ tiêu, tín dụng lấy 2, mẹ mình là nhân viên td thường, và đội đi thi là con em hết, gd tỉnh cũng tiếc nhiều ng giỏi thật sự nhưng ko đưa đi thi đc, 36 đứa con cháu đã hết rồi, nói như vậy ko có nghĩa là đội ngũ đi thi rơm rạ cả, vì cũng hầu hết là trg top bạn à, còn những ai có ô to thực sự, thì họ ko thi, mà xét, chỉ tiêu xét tỉnh tớ là 27ng, thi chỉ có 6. tớ đã hết hi vọng về xét. nói thẳng gia đình cũng tìm cách chạy chọt mà ko đc, có tiền cũng chịu. nên thật sự mình dính bảng lần này mình thấy thật sự hãnh diện. từ bé đến h, thi cử mình đều tự lực, lần này mình may mắn hơn các bạn khác, có thể mình đc cộng 1 đ. nhưng về bài làm mình cũng tự tin. hi vọng các bạn hiểu cho những ng kiểu như mình, thật sự mình cũng cố gắng hết sức rồi, nên ko đỗ đợt này mình sẽ áy náy vô cùng, bởi đề thi trong tầm sức. có nhiều bạn chỉ trích việc chạy chọt, và mình tự tin nói vs các bạn rằng, gia đình mình chưa mất xu nào, quan trọng bây giờ kiếm đc địa bàn thuận lợi. nên cứ cố gắng cho hết sức đi mọi ng, kết quả ko phụ lòng đâu.
Chúc mừng bạn hy vọng mình được làm đồng nghiệp của bạn :D
bạn có biết khi nào up ds ko,

bạn hồng tiến ở nghệ an phải hem? chúc mừng bạn nhé! ước j đc như bạn :)

bạn thi ngồi gần mình hả, cũng may co ae tương trợ nhau, cảm ơn các bạn nhiều nhé

- - - Updated - - -

Chúc mừng bạn hy vọng mình được làm đồng nghiệp của bạn :D
bạn có biết khi nào up ds ko,

mình chịu bạn à, ng quen ở tỉnh điện về báo vậy. chắc cung sớm có thôi, vì họp hành xong hết rồi

ôi, vui quá, tớ biết tin tớ đậu rồi, chờ up thôi. hic, đang tính xin làm hợp đồng tạm bợ, ko ngờ 1 tháng ôn of mình đã ko thành công cốc. may mà tỉnh có đợt xét tuyển nên con các sếp ko thi vào đấy hết rồi, nên đi thi lần này ko có tiêu cực mấy, xem như mình kiếm cho b.me con xe 4 bánh cùi cùi rồi, quá đã

Trong lơi của bạn mình thấy có đôi nét kỳ lạ. tại sao hôm nay bạn mơi biết đậu mà không phải là những ngày làm việc trong tuần? kkhong thể có chuyện hôm nay mới biết kqua được. Thời đại đi động mà, alo là biết liền chứ gì? vậy bạn có thể làm rõ cho mình được biết về vấn đề này không bạn?

vấn đề ngày 20 đi làm là không thể xảy ra. Mình có thể chắc chắn với các bạn rằng ngày đi làm đầu tiền theo năm dương lịch 2013 là ngày đi làm đâu tiên của mình (nếu đậu). Sau khi có kết quả sẽ đến chi nhánh tình nhận quyết định và làm thủ tục để bỏ túc đầy đủ hồ sơ ( sao y hồ sơ....).
vấn đề 21 tận thế đã được lên truyền hình hôm qua rồi, người ta đã khẳng định không có chuyện đó xảy ra rồi mà.

vấn đề ngày 20 đi làm là không thể xảy ra. Mình có thể chắc chắn với các bạn rằng ngày đi làm đầu tiền theo năm dương lịch 2013 là ngày đi làm đâu tiên của mình (nếu đậu). Sau khi có kết quả sẽ đến chi nhánh tình nhận quyết định và làm thủ tục để bỏ túc đầy đủ hồ sơ ( sao y hồ sơ....).
vấn đề 21 tận thế đã được lên truyền hình hôm qua rồi, người ta đã khẳng định không có chuyện đó xảy ra rồi mà.

Thật là họ lên truyền hình nói thế à. hic. m vẫn sợ lắm ý. =))

Mình là người không thi Agri đợt này, nhưng tình hình thi cử của Agri thế nào thì mình nắm hết. hì k phải khoe khoang gì nhé, nhưng mình chỉ muốn nói thế này này những bạn nào biết mình đỗ thì tốt nhất im đi cho mọi người đỡ sốt ruột, khi nào có danh sách chính thức thì muốn nói gì thì nói. nay người này khoe, người kia khoe đỗ, tớ chả biết các bạn đỗ kiểu gì nhưng mà chả nhiều người may mắn như các bạn. nói sau thì chết với ai? giờ lại lên trên đây mà thanh minh. sốt ruột!

Hic, mọi người có kq hết rùi nhỉ. Chúc mừng bạn Tien nha. Hi vọng ngày mai dân đen như m cũng sẽ bít. [-O<[-O<[-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên