Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Thông tin từ tuần trước là thứ 6 or nếu muộn nhất thì đầu tuần sau phải có rồi mà.

ôi, vui quá, tớ biết tin tớ đậu rồi, chờ up thôi. hic, đang tính xin làm hợp đồng tạm bợ, ko ngờ 1 tháng ôn of mình đã ko thành công cốc. may mà tỉnh có đợt xét tuyển nên con các sếp ko thi vào đấy hết rồi, nên đi thi lần này ko có tiêu cực mấy, xem như mình kiếm cho b.me con xe 4 bánh cùi cùi rồi, quá đã

bạn siêu thế. ôn 1 tháng mà đỗ rồi. chúc mừng nhé

bạn siêu thế. ôn 1 tháng mà đỗ rồi. chúc mừng nhé

Trúng tủ bạn à,hôm ấy vớ phải đề kia là die,m.à mình đọc đề biết ngay trg mình ra, trf mình cũng chấm luôn. Quả thực là may mắn thật. Các bạn làm tốt thì cứ tự tin nhé, ko có tiêu cực đâu

ôi, vui quá, tớ biết tin tớ đậu rồi, chờ up thôi. hic, đang tính xin làm hợp đồng tạm bợ, ko ngờ 1 tháng ôn of mình đã ko thành công cốc. may mà tỉnh có đợt xét tuyển nên con các sếp ko thi vào đấy hết rồi, nên đi thi lần này ko có tiêu cực mấy, xem như mình kiếm cho b.me con xe 4 bánh cùi cùi rồi, quá đã

Không phải là mình GATO đâu nhé, nhưng đọc những comment trước của bạn thì đây lại là một trường hợp con em trong ngành. Nhưng dù gì cũng chúc mừng nhé.

Không phải là mình GATO đâu nhé, nhưng đọc những comment trước của bạn thì đây lại là một trường hợp con em trong ngành. Nhưng dù gì cũng chúc mừng nhé.

hì, nói thật vs bạn, tỉnh mình lấy 6 chỉ tiêu, tín dụng lấy 2, mẹ mình là nhân viên td thường, và đội đi thi là con em hết, gd tỉnh cũng tiếc nhiều ng giỏi thật sự nhưng ko đưa đi thi đc, 36 đứa con cháu đã hết rồi, nói như vậy ko có nghĩa là đội ngũ đi thi rơm rạ cả, vì cũng hầu hết là trg top bạn à, còn những ai có ô to thực sự, thì họ ko thi, mà xét, chỉ tiêu xét tỉnh tớ là 27ng, thi chỉ có 6. tớ đã hết hi vọng về xét. nói thẳng gia đình cũng tìm cách chạy chọt mà ko đc, có tiền cũng chịu. nên thật sự mình dính bảng lần này mình thấy thật sự hãnh diện. từ bé đến h, thi cử mình đều tự lực, lần này mình may mắn hơn các bạn khác, có thể mình đc cộng 1 đ. nhưng về bài làm mình cũng tự tin. hi vọng các bạn hiểu cho những ng kiểu như mình, thật sự mình cũng cố gắng hết sức rồi, nên ko đỗ đợt này mình sẽ áy náy vô cùng, bởi đề thi trong tầm sức. có nhiều bạn chỉ trích việc chạy chọt, và mình tự tin nói vs các bạn rằng, gia đình mình chưa mất xu nào, quan trọng bây giờ kiếm đc địa bàn thuận lợi. nên cứ cố gắng cho hết sức đi mọi ng, kết quả ko phụ lòng đâu.

Chúc mừng bạn nhé. Chắc những ai đỗ thì hầu hết đã biết rùi nhỉ. Mà danh sách có ghi điểm những người trượt không vậy bạn?

chỉ có ai đỗ mới đc có tên, điểm ko công bố, như năm ngoái thôi bạn à. mình cũng chỉ dựa vào năm ngoái để đoán thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên