Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bác cho hỏi tí,những ai không thuộc diện đc xét là có danh sách đi thi phải không nhỉ?

Mình là người không thi Agri đợt này, nhưng tình hình thi cử của Agri thế nào thì mình nắm hết. hì k phải khoe khoang gì nhé, nhưng mình chỉ muốn nói thế này này những bạn nào biết mình đỗ thì tốt nhất im đi cho mọi người đỡ sốt ruột, khi nào có danh sách chính thức thì muốn nói gì thì nói. nay người này khoe, người kia khoe đỗ, tớ chả biết các bạn đỗ kiểu gì nhưng mà chả nhiều người may mắn như các bạn. nói sau thì chết với ai? giờ lại lên trên đây mà thanh minh. sốt ruột!

like câu thanh minh của pro, nhưng chỉ em hiểu em. nên tất cả cứ bình tĩnh. ko phải xoắn. nói thẳng, những ai đã lên cái ub này thì em nghĩ những ng đó đều lên để tìm tài liệu để học hành chứ ko phải là để khoe khoang như bác nói. còn ai biết thông tin gì thì chia sẻ vậy thôi. bác nói vậy ae mất đoàn kết

Mình là người không thi Agri đợt này, nhưng tình hình thi cử của Agri thế nào thì mình nắm hết. hì k phải khoe khoang gì nhé, nhưng mình chỉ muốn nói thế này này những bạn nào biết mình đỗ thì tốt nhất im đi cho mọi người đỡ sốt ruột, khi nào có danh sách chính thức thì muốn nói gì thì nói. nay người này khoe, người kia khoe đỗ, tớ chả biết các bạn đỗ kiểu gì nhưng mà chả nhiều người may mắn như các bạn. nói sau thì chết với ai? giờ lại lên trên đây mà thanh minh. sốt ruột!

Bác nói câu này làm em cũng đỡ hoang mang :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên