Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

sáng nay có bạn nào đi nộp hồ sơ chi nhánh thanh hóa không? chiều nay còn làm việc không vậy.Có giới hạn hồ sơ nộp không các bạn

ca do truc truyen
ca cuoc truc tuyen
danh bai online
huong dan ca do online
ca do qua mang
cach dang ky tai khoan ca do online

mình vừa lóc cóc lên Đống Đa nộp, mới 9h kém mà thấy 2 cánh cửa cuốn kéo xuống tít gần mặt đất ý, ngó vào thấy bảo vệtrải chiếu nằm đọc báo dưới sàn nhà, chả hiểu nổi, k lẽ mới 9h đã nhận đủ hồ sơ k nhận nữa híc,

Ối zời tình yêu này cũng đi nộp hả, t đến nơi là hơn 8r tẹo mà nó có mở đâu mà đóng. chắc show hàng tí thui. Có mỗi cửa bốt ATM mở , ngó hỏi vào bác bảo vệ bảo t2 mới làm việc.... Thôi hẹn tình yêu sáng t2 nhé! :D

Trung thu năm nì tn đại học về nhà nên hem có quà, Mọi năm thế nào papa cũng gửi thêm ít xiền vào thẻ gọi là cho đi chơi. Sáng nay lặn lội dậy sớm đi nộp hs, k biết có qua k nhưng đc nhận là mừng òi lại còn đc khen xinh và cao chứ..iol. AQ tinh thần đã có quà trung thu ...Cố lên các tình yêu ơi....

- - - Updated - - -

Mình nộp chi nhánh Hải Dương, họ hỏi cả nghị định nào quy định cấp tín dụng đối với cho vay nông nghiệp :|

Hoho, cái này có tr khỉ nào dạy đâu. Đánh đố nhau rồi...
Đã search nghị định 41 nhá, Nghị định số 41/2010/NĐ-CP ngày 12/4/2010

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trung thu năm nì tn đại học về nhà nên hem có quà, Mọi năm thế nào papa cũng gửi thêm ít xiền vào thẻ gọi là cho đi chơi. Sáng nay lặn lội dậy sớm đi nộp hs, k biết có qua k nhưng đc nhận là mừng òi lại còn đc khen xinh và cao chứ..iol. AQ tinh thần đã có quà trung thu ...Cố lên các tình yêu ơi....

- - - Updated - - -

Hoho, cái này có tr khỉ nào dạy đâu. May ra đọc qd 666 của Ngân hàng nông nghiệp mới biết cái nghị định đó. Đánh đố nhau rồi...
Hỏi gì mà khó thế, chắc là muốn làm khó đó

Thôi thế này thì thôi xong rồi, chi nhánh ht còn k thèm pv...Chờ chắc là ngủm òi....

Mình vừa nộp ở chi nhánh 4 Hoàng Diệu về, k có thấy có dấu hiệu tiêu cực, chị nhận hồ sơ cũng nhiệt tình nữa ^^, chị í nói là nhớ để lại số điện thoại tuần sau ngân hàng sẽ gọi phỏng vấn. [Tràn đầy hi vọng:D] Cơ mà mình có 155cm, thấy ai chân cũng dài hết..:(

Chiều qua mình có rẽ vào CN4 mà anh bảo vệ kêu phòng nhân sự đi hội thao, t3 mới bắt đầu nhận hso, sao giờ cơ sự thế này?chán đời a bảo vệ, ko bít chiều nay bên ấy có làm việc ko để lê nộp nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên