Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

tín dụng Nghệ An được 2 người, định nạp nhưng thôi vậy. :sosad:

Agribank này chơi lạ quá, có 2 vòng mà vòng 2 mới thi. Tớ định mai nộp mà muốn xem tình hình sao đã.:), có khi nào đi nộp hồ sơ rồi họ phỏng vấn lun ko

Agribank này chơi lạ quá, có 2 vòng mà vòng 2 mới thi. Tớ định mai nộp mà muốn xem tình hình sao đã.:), có khi nào đi nộp hồ sơ rồi họ phỏng vấn lun ko

Đi nộp hồ sơ người ta phỏng vấn luôn đó bạn...với lại nộp càng sớm càng tốt vì có giới hạn hồ sơ được nhận đấy...gấp 2-6 lần chỉ tiêu tùy mỗi nơi...^^

ko biết đề thi Tiếng Anh của agri thế nào nhỉ..bạn nào có thể nói cho tớ biết được ko??

Ngayd mai cái thớt này lại rôm rả lắm đây :D
Chúc mọi ng mai nộp đc hồ sơ nhé! ;)

nghe mọi người nói mà thấy nản... thôi, cứ nộp với tinh thần giao lưu học hỏi là chính...trượt nhưng mình đã cố gắng còn hơn là bỏ cuộc ngay từ đầu hehe. lấy kinh nghiệm đấu đá lần sau :]]

- - - Updated - - -

nghe mọi người nói mà thấy nản... thôi, cứ nộp với tinh thần giao lưu học hỏi là chính...trượt nhưng mình đã cố gắng còn hơn là bỏ cuộc ngay từ đầu hehe. lấy kinh nghiệm đấu đá lần sau :]]

Mình vừa nộp ở chi nhánh 4 Hoàng Diệu về, k có thấy có dấu hiệu tiêu cực, chị nhận hồ sơ cũng nhiệt tình nữa ^^, chị í nói là nhớ để lại số điện thoại tuần sau ngân hàng sẽ gọi phỏng vấn. [Tràn đầy hi vọng:D] Cơ mà mình có 155cm, thấy ai chân cũng dài hết..:(

mình vừa lóc cóc lên Đống Đa nộp, mới 9h kém mà thấy 2 cánh cửa cuốn kéo xuống tít gần mặt đất ý, ngó vào thấy bảo vệtrải chiếu nằm đọc báo dưới sàn nhà, chả hiểu nổi, k lẽ mới 9h đã nhận đủ hồ sơ k nhận nữa híc,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên