Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Sáng nay đến chờ nộp cái câu mà tui hay đc nghe nhất là, em học trường gì? khoa kinh tế đh V hả. Xin lỗi chi nhánh anh chỉ nhận hs những ngành nì, và nh tr ni. ...Cơ số bạn ra về...
P/s : ai nói không công khai chớ tui thấy chi nhánh dán cả tb tuyển dụng lù lù cửa chính. chỉ có điều giới hạn tr hơn so với hội sở thôi.

đơi dài cổ từ gần 8h sáng, 8h30 chị thu hồ sơ đi lên với 1 tập hồ sơ trong tay. Sau đó hội đồng gọi tất cả những ứng cử viên vào và nói qua về quy chế tuyển dụng như trong thông báo đã có, và nhấn mạnh ưu tiên con em. Tất cả ra ngoài đợi. Lần lượt từng người có hồ sơ nộp trước vào pv. 10h30: thông báo số lượng đã đủ, ko còn chỉ tiêu tín dụng nữa, vậy là những ai ko có người quen đứng xếp hàng chờ đợi rồi ra về các bạn ạ.Chỉ tiêu kế toán còn dư nên taọo đk cho bạn nào muốn chuyển sang kế toán. Mình chả bít gì nhưng cũng bon chen sang nộp sang kế toán để ít ra là được nộp cái hồ sơ.hicic.bạn nào có kinh nghiệm ôn thi kế toán ngân hàng cho t xin ít, hihcic.chưa thi bao giờ.:(

có ai nộp ở An phú, với Q7 đc ko, mình qua CN4 mà ko làm, kêu t2 quay lại
sao có mấy bạn kêu mới nộp được lúc sáng là sao nhỉ? CN4 ấy, chiều qua tớ ghé thì họ bảo phòng nhân sự đang đi hội thao, t3 mới bắt đầu nhận hồ sơ. Là sao, là sao ta?

Í, bạn cũng nộp chi nhánh sóng thần hả. lúc sáng mình cũng đến nhưng ng ta ko làm việc. hic. lúc sáng có đông ng đến nộp ko bạn?

- - - Updated - - -

Í, bạn cũng nộp chi nhánh sóng thần hả. lúc sáng mình cũng đến nhưng ng ta ko làm việc. hic. lúc sáng có đông ng đến nộp ko bạn?

Chi nhánh Sóng Thần ko làm việc, mình chạy qua xem thử vắng hoe @@

Chiều qua mình có rẽ vào CN4 mà anh bảo vệ kêu phòng nhân sự đi hội thao, t3 mới bắt đầu nhận hso, sao giờ cơ sự thế này?chán đời a bảo vệ, ko bít chiều nay bên ấy có làm việc ko để lê nộp nhỉ ?
BUH, hehe, sáng cũng thấy mấy bạn tr mình nộp TTQT. Buổi chiều thì mình k rõ nhưng mà thấy đa số NH chỉ làm sáng thứ 7 thôi ah.. Cố lên:)

Sáng nay nộp bên An phú, chưa tới 8h30 mà đã hơn 30 người đợi.... đã vậy còn bắt tháo dép ra để đo chiều cao. haiz.... nhìn thấy đủ cảnh quan liêu...chán

BUH, hehe, sáng cũng thấy mấy bạn tr mình nộp TTQT. Buổi chiều thì mình k rõ nhưng mà thấy đa số NH chỉ làm sáng thứ 7 thôi ah.. Cố lên:)
ukm, trong này thì đi đâu cũng gặp Buers mình thui;)), vậy bạn nộp được lúc sáng rùi hả? thế là khỏe rùi, hum wa tớ ghé vào, họ kêu ko có người nhận hso cho đến t3, nản cái a bảo vệ thiệt, chắc t2 quay lại, bạn nộp TTQT hả? vậy chắc khoa C trường mình rùi:|

- - - Updated - - -

Sáng nay nộp bên An phú, chưa tới 8h30 mà đã hơn 30 người đợi.... đã vậy còn bắt tháo dép ra để đo chiều cao. haiz.... nhìn thấy đủ cảnh quan liêu...chán
Có tháo dép đo chiều cao nữa ah`? vụ này nguy hiểm ah` nha, ko đủ chiều cao thì ko nhận hso hả bạn? hjchjc

ukm, trong này thì đi đâu cũng gặp Buers mình thui;)), vậy bạn nộp được lúc sáng rùi hả? thế là khỏe rùi, hum wa tớ ghé vào, họ kêu ko có người nhận hso cho đến t3, nản cái a bảo vệ thiệt, chắc t2 quay lại, bạn nộp TTQT hả? vậy chắc khoa C trường mình rùi:|
Uh, mình học khoa C. Thấy ai vô CN4 cũng nộp TTQT hết, toàn siu nhân.:D

Đã có bạn nào nộp chi nhánh Nam Định chưa, còn suất nào không để tớ còn về nộp với ;;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên