Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Lúc bác đậu vào bằng con đường nào thế ? xin lỗi... chứ em tò mò. :)) em thì em nghĩ, ai đậu bằng mấy con đường ko minh bạch thì cũng ko mặt dầy tới mức lên diễn đàn vỗ ngực xưng tên, ta đây đậu vào bằng thực lực. Giả dụ em như thế thì em cũng còn chút ít lòng tự trọng để im lặng mà tận hưởng niềm vui. Diễn đàn này mục đích cổ vũ tinh thần các bạn trẻ, cùng nhau giao lưu học hỏi, nếu ko hy vọng thì liệu có đi thi ko bác? Nếu bác ko giúp đc mọi ng tích cực hơn, thì giữ cái sự thật ấy cho riêng bác đi. Em dù có rớt, em vẫn tin lý do là e ko phải ng giỏi nhất, tốt hơn hết là học tích lũy kiến thức và tiếp tục chiến đấu. Ai mà ko có ước mơ hửm bác. Giúp mọi ng tích cực hơn ko phải rất tốt sao?
mình vote cho bạn này

Tin không mới:
1.Toàn bộ "tin nội bộ", "tin hỏi được", "tin nghe nói", "tin dự báo", "tin đoán chắc", "tin vỉa hè"... đều trật lất
2.Dân tình chán đoán mò, vì chờ mãi vẫn không có, chuyển qua gấu ó, lướt qua thấy nản, buồn miên man, lãng (xẹt).

mấy ngày nay ko ghé topic này, hôm nay vô lại, thấy chửi nhau um sùm, có việc gì thế? Kể lại nghe xem nào :(

mấy ngày nay ko ghé topic này, hôm nay vô lại, thấy chửi nhau um sùm, có việc gì thế? Kể lại nghe xem nào :(

Tào lao nhiêu đó mà page đã tăng vùn vụt thế, xúi vào cho nó phi mã để khỏi theo dõi lun à.
3 cục gạch nhé. (vào cái mồm xúi bậy) :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên