Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

em k biết chị bao nhiêu tuổi. cũng chẳng biết kinh nghiệm sống của chị nhiều hơn e bao nhiêu. e là sinh viên mớira trường. e cũng có quyền được hi vọng chứ. nếu chị k còn gì để hi vọng thì cũng đừng dập tắt đi hi vọng của người khác. e còn non nớt nhưng cũng k đến nỗi k biết cuộc sống có nhiều tiêu cực đến như thế nào. e k học đúng chuyên ngành mà học kiểm toán, nhưng trong số bạn bè học đại học của e có rất nhiều người đỗ ngân hàng lớn bằng chính khả năng của mình.
thím này giống em.. em cũng học kiểm toán ra đây.. ôn thi ngân hàng có đúng 3 tuần.. nói chung cũng hy vọng vì làm cũng khá... có mỗi tiếng anh là hơi kém thôi.. nhưng vẫn cứ hy vọng.. đợt này mà dớt thì chắc đi xin làm chạy bàn quá

Sao trong này, cứ không có thông tin gì thì lại bảo không có thông tin, đến lúc có người tiết lộ chút thì bị ném gạch tơi bời, tội chưa. Giờ mà các bạn vẫn còn bới óc được nhau chuyện thông tin đúng hay không thì cũng lạ, hài thật cả cái chuyện nhân viên mới có đi làm cùng ngày hay không cũng tranh luận được ^^, đúng là tự do ngôn luận mà

Tất nhiên là vào thì phải đi học nội quy rồi.
Ở VN mình vẫn có câu: "Tiên học lễ, hậu học văn mà" ^^

đêm nay có ai thức trắng đêm cùng em không.. chắc trượt rồi... ông già quen giám đốc chi nhánh mà cũng không hỏi dc lại còn bảo danh sách năm nay kín... chắc trượt rồi nên người ta mới không nói... nản

Tất nhiên là vào thì phải đi học nội quy rồi.
Ở VN mình vẫn có câu: "Tiên học lễ, hậu học văn mà" ^^
Uh thì mình cũng chỉ có một ít thông tin muốn chia sẻ vì thấy mọi người đang bàn luận về thời gian ko thống nhất.
Ngày vào ngành thì là cuối năm nhưng ngày bắt đầu đi làm có thể là đầu năm vì mất một thời gian với vụ học nội quy mà.

Uh thì mình cũng chỉ có một ít thông tin muốn chia sẻ vì thấy mọi người đang bàn luận về thời gian ko thống nhất.
Ngày vào ngành thì là cuối năm nhưng ngày bắt đầu đi làm có thể là đầu năm vì mất một thời gian với vụ học nội quy mà.
Hi, thì t cũng nói thế thôi mừ ^^

qua 12 giờ cũng là 1 ngày đẹp...20122012...hy vọng là có kết quả...các bác nào mà được ôn thi từ 7 ngày trở lên là nên mừng đi...em đi thi kho bạc xong là ông được có 3 ngày...biết là không nổi nhưng đi thi cho biết cái đề thi rồi đi về...=))

Chán cái diễn đàn. Nhiều trẻ trâu vãi ra. M cầm quyết định đây này. QD ký ngày 19/12 luôn. Bác phó phụ trách là Trịnh Ngọc Khánh ký. Số qd là 10168/NHNN-LDTL. Thôi e chào các bác. Thông tin e đưa ra chả có ai thanks cho cái. Toàn thấy chém mình. Các bác chịu khó ngồi đợi đi.

Thế là ai đỗ đã được thông báo rồi à bác? @.@

Hố hố chả biết thế nào,có khi nào có tin buồn vào ngày sinh nhật không nhỉ :lo xợ quá :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên