Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mình k đi thi.chỉ vào đây hóng thôi....;;)
nhưng mà fai công nhận 1 điều là cái topic này lên "le vờ " nhanh thật.thoắt cái đã 623 rùi

bạn nên để ý bạn ấy nói, từ 20-29 là hơn 1 tuần đấy. còn thực hư thế nào, trong tuần này mà agri gọi thì bạn ấy nói đúng. nếu ngày mai người ta gọi ngay thì chả ai nghi ngờ bạn ấy được. với lại, bạn bảo k có đi làm k đồng loạt giữa các nhân viên mới, thì đúng là bạn chưa hiểu gì về agri rồi ^^

noi tiếng việt mà không hiểu. mình đã nói trong mấy lần trước rồi là đi làm vào ngày đầu tiên của năm duơng lịch 2013. nghỉ sao đi làm trước 30 trong khi 29 nghỉ mất rồi. bạn nói mình không hiểu về agr nhưng mình thấy bạn còn tệ hơn mình nữa à. nhân viên tân tuyển có thời gian đi làm khác nhau thì thật là "khởi nghiệp"

noi tiếng việt mà không hiểu. mình đã nói trong mấy lần trước rồi là đi làm vào ngày đầu tiên của năm duơng lịch 2013. nghỉ sao đi làm trước 30 trong khi 29 nghỉ mất rồi. bạn nói mình không hiểu về agr nhưng mình thấy bạn còn tệ hơn mình nữa à. nhân viên tân tuyển có thời gian đi làm khác nhau thì thật là "khởi nghiệp"

Mấy năm trc vẫn vào làm 2 3 ngày rồi nghỉ tết dương lịch đó chị, chỉ tiêu năm 2012 thì đi làm trong năm nay thôi c ah ^:)^

toàn ng mới, có ai ng cũ thì chỉ rõ dùm, cãi nhau mất đoàn kết quá. tuần nữa thì tất tần tật sẽ rõ, và công việc ra sao,ngày làm thế nào sẽ rõ. khi ấy ace mình vào đây để ném gạch chưa muộn

Mấy năm trc vẫn vào làm 2 3 ngày rồi nghỉ tết dương lịch đó chị, chỉ tiêu năm 2012 thì đi làm trong năm nay thôi c ah ^:)^
mới năm ngoái đi làm đầu năm 2012 mà. Đợi ngày mai đi, coi topic này ngày mai có tăng số trang cỡ nào khi có người được gọi như khẳng dịnh của mấy bạn trước đó...

Thấy các bạn trẻ ăn gạch nhiều, mình cũng bon chen xin ít. Đang cần để xây nhà...
Tỉnh mình đã nhận đc ds gửi về. Giờ thì bạn nào có người quen có lẽ cũng hỏi đc là đỗ hay ko rồi.
Năm ngoái các c ở cn huyện mình bảo là vào ngành ngày 26/12. Sau đó thì có một thời gian phải tập trung đi học nội quy nữa. Đoán là năm nay cũng chẳng khác đâu.
Thông tin mình biết đc chỉ có thế, chia sẻ cho mọi ng cùng bàn luận. Có ném gạch thì cũng từ từ để mình còn nhận nhé!!! :p

Mới từ chiều tối ko vào mà page nhảy kinh quá, có kết quả chắc ko kịp đọc cmt của mọi người mất:))
Khả năng hôm nay bác HuyBN trồng cây chuối mà ngủ nhá.

Hình như mọi người đang khá căng thẳng và ném đá hơi quá. Mình thấy thông tin của bác HuyBNborn to die thú vị đó chứ. :>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên