Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Thiệt tình là trước khi thi cho đến giờ mình chẩng bao giờ nghĩ là có cơ hội làm trong Agri..hehe.

Đúng là tin tức riết rồi tam sao thất bản, dù biết tạch rồi nhưng vẫn hóng chơi, cầu trời đừng up điểm lên web nhục chết đi đc [-O

Agri đến nay đã có kết quả rồi, có quyết định rồi, các bạn chuẩn bị đợi gọi thôi, mong ngóng làm gì chứ, bình tĩnh thôi. giờ lo lắng cũng có thay đổi được gì đâu, xin việc chỗ khác thì cứ tiến hành thôi, gì mà phải đợi 1 chỗ, mong manh lắm. :D

haha, từ lúc thì xong k thèm ngó qua cái topic này nữa,...chả đậu nổi khi những người được gửi đã thuột đáp án, làm trượt mặt ra cũng chả ích gì, đợi chi cho nó nản

E cũng cháu sếp to mà sao ko gửi dc nhỉ 8->

Mấy bạn nói vậy là k đúng đâu, đừng có tin nhóc :-?

em nói vs các bác,các bác ko chịu hiểu gì cả.nếu làm bài xuất sắc thì hãy hi vọng.còn ko tính phương án khác đi. nếu các bác có ng wen vs lãnh đạo tỉnh thì cứ hỏi,các suất sắp sẵn đã có danh sách. rất tiếc, mẹ em chỉ là nhân viên quèn. đc đi thi là tốt rồi. ôi cái nghề nh,khó.....,nếu chọn lại em sẽ chọn ngành khác,quá muộn rồi, :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên