Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

tớ thấy trên Tây Nguyên thì tiêu cực rõ wa'...phòng tớ thi có anh giám thị vào chỉ bài cho 1 bạn ở khu vực Tây Nguyên...bên phòng thì kế toán thì cũng có trường hợp tương tự...Hy vọng tỉnh mình không có...:D

Tuỳ nơi thôi bạn ơi. Nói chung là quen biết cỡ lớn mới làm thế được. :))
Còn tính j nữa ;)) lo mà tìm đường # đi thôi.

Học tiếp hả bạn ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thiệt hôn gió, thấy hn thi nghiêm túc đang hi vọng nếu có thế này thì...

Thiệt lun, phòng tui có tới 2, 3 người như zậy? có phòng nó thấy người gửi làm ngon rùi, nó thí sinh khác cho làm thỏa mái, làm gì thì làm kể cả gọi điện cho người thân và giở tài liệu, chỉ có môn cuối cùng có thanh tra về coi kĩ lắm, nhưng coi kĩ chả đc cái gì, nó thuột đáp án rùi

hên wa riêng phòng tui chả thấy ai đưa tài liệu chép, mà nếu lúc đó tui có đem đề tin học miền trung thì tui cũng đưa tụi nó xem giống hệt chứ j

xàm quá trời, tui thấy trưởng hội đồng miền trung zô ngay môn đầu tiên đã chỉ điểm cho 2 giám thị kia, thỉnh thoảng lại có vài anh giám thị hành lang zô ngồi cạnh hỏi làm đc k, làm xong chưa? chỉ chỉ chỏ chỏ.... sắp xếp cho ngồi ngay cạnh giám thị, dãy cuối cùng nữa kìa..miền trung là vậy,

haa, người ta COCC. không cũng mất vài trăm củ thì phải đc ưu ái hơn chứ, các bác than phiền làm gi cho mệt

xàm quá trời, tui thấy trưởng hội đồng miền trung zô ngay môn đầu tiên đã chỉ điểm cho 2 giám thị kia, thỉnh thoảng lại có vài anh giám thị hành lang zô ngồi cạnh hỏi làm đc k, làm xong chưa? chỉ chỉ chỏ chỏ.... sắp xếp cho ngồi ngay cạnh giám thị, dãy cuối cùng nữa kìa..miền trung là vậy,
Thím nói chuẩn ợ, em đi thi cũng thấy vậy. Nếu người ngoài nhìn vô họ sẽ thấy rất mắc cười. Nhất là môn tin học như thi tốt nghiệp PTTH những năm dễ dãi, chưa kể môn anh văn có mấy người HN ở hội sở vô coi thi luôn, làm khó thì làm khó chứ giám thị vẫn bày đc hết mà :))
Em còn nhớ khi em đang loay hoay quay tới quay lui kiếm người hỏi thì chị giám thị nhăn mặt nói với anh giám thị " chết rồi còn có 30ph sao bày hết chừng ni đứa (gửi) đây"

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lại vấn đề COCC. Kêu làm gì cho mệt hả các thím. Vấn đề là khi các thím ngồi vào vị trí cao thì có giúp con cháu không. Nếu thím nào bảo không thì em xin khâm phục. Các thím có quyền lên án :(

Nói vậy thôi chứ 60 70% đc đi thi là có quen biết rùi. Thằng quen ít nhìn thằng quen nhìu đc giám thị bày cho mà tức :)) chứ đừng nói tới tay không. Nói chung ko có ghen tỵ vì đó là chuyện bt trong xh rùi. Chỉ là review mà thôi

Nói vậy thôi chứ 60 70% đc đi thi là có quen biết rùi. Thằng quen ít nhìn thằng quen nhìu đc giám thị bày cho mà tức :)) chứ đừng nói tới tay không. Nói chung ko có ghen tỵ vì đó là chuyện bt trong xh rùi. Chỉ là review mà thôi

90% là có chỗ trước rồi, thi chỉ là hợp lý hóa thôi:-":-"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back