Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Agri đến nay đã có kết quả rồi, có quyết định rồi, các bạn chuẩn bị đợi gọi thôi, mong ngóng làm gì chứ, bình tĩnh thôi. giờ lo lắng cũng có thay đổi được gì đâu, xin việc chỗ khác thì cứ tiến hành thôi, gì mà phải đợi 1 chỗ, mong manh lắm. :D

Thông tin này bạn lấy đâu ra thế?? không thông báo trên Web hả

các bác cứ mong agr nó công bố điểm, theo em thì 90% là có chỗ trước rồi

Haiz. dù biết là tiêu cực nhưng vẫn hi vọng và chờ đợi. hi vọng mình trong 10% còn lại.

- - - Updated - - -

Haiz. dù biết là tiêu cực nhưng vẫn hi vọng và chờ đợi. hi vọng mình trong 10% còn lại.

- - - Updated - - -

Có bạn nào đợt tháng 8 cũng thi vietin k ? Cũng hi vọng mòn mỏi như thế này nhưng k biết kết quả có giống vietin k??? huhu

Agri đến nay đã có kết quả rồi, có quyết định rồi, các bạn chuẩn bị đợi gọi thôi, mong ngóng làm gì chứ, bình tĩnh thôi. giờ lo lắng cũng có thay đổi được gì đâu, xin việc chỗ khác thì cứ tiến hành thôi, gì mà phải đợi 1 chỗ, mong manh lắm. :D

[/Sao b bt là có kq ha? bộ gđ b làm ở Hội đồng tuyển dụng ha? k bt đùng có tàu lau mía lau!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Có bạn nào đợt tháng 8 cũng thi vietin k ? Cũng hi vọng mòn mỏi như thế này nhưng k biết kết quả có giống vietin k??? huhu
oi sao cai 10% do no mong manh qua ....dung la thi chi la hinh thuc con lai 10% thi lam an gi trui....

Ai nói anh văn điểm liệt? Thiệt tình là anh văn tui không biết 1 chữ nào trong cái đề thi đó hết áh. 3 điểm tui cũng đứt đường rệp sáp chứ nói chi 4. Mà nghe đồn là không tín điểm anh văn mà?
Còn việc biết kết quả thì chắc chưa có đầu chứ không phải có người gửi mà người ta giấu luôn những người rớt không báo đâu. Năm đầu tiên thi đề tập trung kiểu này mà còn quan liêu nữa thì thôi chứ.
Các bạn yên tâm đi. tới đâu tính tới đó.

haha, từ lúc thì xong k thèm ngó qua cái topic này nữa,...chả đậu nổi khi những người được gửi đã thuột đáp án, làm trượt mặt ra cũng chả ích gì, đợi chi cho nó nản

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên