Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình thi chi nhánh Hà tây, điểm trung bình nếu nvụ nhân 2 được tầm 32đ/40 liệu có cơ hội k ta, thật sự sốt ruột, lo lắng quá, buồn :(

Mình thi chi nhánh Hà tây, điểm trung bình nếu nvụ nhân 2 được tầm 32đ/40 liệu có cơ hội k ta, thật sự sốt ruột, lo lắng quá, buồn :(
Vậy là bạn hơn mình rồi, buồn :( mà nghiệp vụ tối đa 7 điểm mà bạn làm đc bao nhiêu, cộng thêm 3 agribank cho không nữa vô chưa?

Agri có đậu cũng phải về huyện làm thui, còn muốn ở lại thành phố làm ít nhât cũng tốn cả trăm chai

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hì có ng đi thi cho vui thôi chứ sau khi thi đi làm thật mà vì Phó thủ tướng gửi cho:-" Sao chi nhánh mất việc đc haizz. Ai ở chỗ mình mà ko biết chuyện đó chứ mình chẳng chế làm gì cho mệt quan trọng là nó vào nhưng ko ảnh hưởng chỉ tiêu tới các bạn khác là đc rồi. Chứ đợi lên web mất cua ng ta thì ác quá. Nhưng dù sao gặp mình thì đã quen cỡ đó ngồi chờ có tên trên danh sách vẫn "vẻ vang" hơn. Có lẽ thời buổi này đi làm đc sớm ngày nào, tốt ngày đó. Cơ hội không đến nhìu nên ng ta phải tận dụng thôi

Chi Nhánh nào vậy thím ?

- - - Updated - - -

Agri có đậu cũng phải về huyện làm thui, còn muốn ở lại thành phố làm ít nhât cũng tốn cả trăm chai

TP là tp thuộc tỉnh ấy ah ?

Chỉ tiêu năm nay bao gồm cả COCC không nhỉ. Nếu có nó chắc mình cạnh tranh không nổi

Vậy là bạn hơn mình rồi, buồn :( mà nghiệp vụ tối đa 7 điểm mà bạn làm đc bao nhiêu, cộng thêm 3 agribank cho không nữa vô chưa?

tớ tính trên 40 mà, :(. tầm dc 8/10 nvụ :(, Tiếng anh được 6 thui ợ, thực sự lo lắng

- - - Updated - - -

thấy bảo là nvụ tính lên 10, nhân 2 rùi cộng tiếng anh, tin, tổng là 40đ :(

- - - Updated - - -

b thi chi nhánh nào, có ai chi nhánh hà tây k vậy ?

mình nghĩ nếu để công bằng hơn thì Agribank nên cho thi tuyển chung 1 đề, chứ nếu 2 đề thì làm sao đánh giá được [-(
Me too, vụ chẵn lẻ hồi đi thi học kỳ đã lắm oan khiên, âm ức roài, bjo tuyển dụng loại nhau phải cho chung 1 đề, 1 thước đo chứ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,619
Thành viên mới nhất
caipiaovnd2244
Back
Bên trên