Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
theo thông tin thì tháng 12 mới công bố kết quả nhá, còn những ai biết là đõ thì đã biết rồi. haizzz các bạn còn mong chờ chi?
Ko biết các tỉnh khác thế nào chứ tỉnh mình cũng như vậy, ai đỗ là đã biết rồi, ko hi vọng gì nữa cả. :)

Ko biết các tỉnh khác thế nào chứ tỉnh mình cũng như vậy, ai đỗ là đã biết rồi, ko hi vọng gì nữa cả. :)

sao hôm qua mình nghe anh MrGinger nói kết quả sẽ có trước ngày 30/11. Tuần tới này mới chấm nghiệp vụ. Như vậy làm sao có kết quả đỗ được hả các bạn?

sao hôm qua mình nghe anh MrGinger nói kết quả sẽ có trước ngày 30/11. Tuần tới này mới chấm nghiệp vụ. Như vậy làm sao có kết quả đỗ được hả các bạn?

Mình biết về bài làm của mình và một số bạn khác ngay sau hôm thi mà, từ đó mà biết có cơ hội đỗ hay ko. kết quả có thể ngang nhau nhưng còn nhiều thứ khác mới quyết định đc. haizzzzzzzzz

chỗ mình có đứa đi thi mà h đi làm rồi đó thôi bởi vì ko gửi bài thi đc , đừng lấy thắng bại luận anh hùng. Kì thi này cũng tương đối nghiêm túc ở khâu chấm nên ai làm bài đc thì hãy cứ hi vọng
ko gửi đc bài thi là sao bạn?
Mình nói với tỉnh mình thôi, có 2 chỉ tiêu mà, vô cùng khó khăn. Tất nhiên ai làm bài tốt, thật tốt thì cứ nên hi vọng chứ.

Cả nhà bình tĩnh nhé. FIX rồi. Trước 30/11 sẽ phải có kết quả thi tuyển. Thi trắc nghiệm thì 2 tiếng là xong hết vì chấm máy. còn thi nghiệp vụ thì quy định là chấm 1 tuần xong. tuần sau mới chấm nghiệp vụ đó.

Anh MrGinger nếu được xin cho hỏi tuần sau là chỉ còn chấm miền Bắc thôi hay là chấm tập trung 3 miền vậy anh? (vì em thấy miền Nam và miền Trung thi lâu rồi nên nếu chấm trước thì chắc đã có kết quả rồi chỉ còn chờ công bố thôi).

Nếu anh còn có thông tin nào khác liên quan đến kế hoạch chấm, công bố thì anh báo với mọi người luôn nhé (em có xem qua các thông tin trước đây anh cung cấp trong topic này và thấy rất chính xác, một số bạn có thông tin gây nhiễu quá nên không biết thế nào).

P/S: Xác định trước là sẽ "ra đi" đợt này nhưng vẫn muốn hóng kết quả để rút kinh nghiệm mà đi tìm chỗ khác ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên