Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hóng thôi.
Làm sai be bét nhưng vẫn hồi hộp chờ kquả, xem thử có thấp điểm hơn con bạn không :))

Agri họ không thông báo điểm đâu bạn ah. Chỉ thông báo ai trượt, ai đỗ thôi. Thế mới ảo :d

theo thông tin thì tháng 12 mới công bố kết quả nhá, còn những ai biết là đõ thì đã biết rồi. haizzz các bạn còn mong chờ chi?

bạn lại nghĩ tiêu cực quá rồi:D năm nay mình thấy miền bắc làm khá nghiêm túc mà , ai giỏi sẽ trúng thôi .
Những ai đỗ mà bạn nói chả có nhẽ không phải thi à :-ss

chỗ mình có đứa đi thi mà h đi làm rồi đó thôi bởi vì ko gửi bài thi đc , đừng lấy thắng bại luận anh hùng. Kì thi này cũng tương đối nghiêm túc ở khâu chấm nên ai làm bài đc thì hãy cứ hi vọng
Bạn biết chính xác họ không đi thi mà vẫn được trúng tuyển. Bạn viết 1 cai thư nhỏ nhỏ, gửi lên trụ sở chính nhé. Cứ coi là kiện tụng tý đy. chi nhánh kia sẽ mất việc cả lũ

vì nhiều thông tin m ko chia sẻ nên chỉ nói những phần chung chung đc thôi. Bài thi cả 3 miền đều tập trung ở trụ sở để xử lý chứ ko chấm riêng. vì thế khả năng là cùng chấm. TA, Tin học dọc phách rồi chấm máy nên COCC hay j nữa mà ko làm đc thì cũng ko cứu đc ( tất nhiên ngoại lệ cũng có nhưng cực hiếm rồi). Nghiệp vụ thì dọc phách rồi giáo viên chấm nên cái này có thể can thiệp. :D

Mấy thông tin về việc có bạn đi thi tuyển rồi bây giờ đã đi làm m sure là ko chính xác. Ko ai dám làm láo như thế. Nếu bạn biết ai như thế bạn có thể kiện đó. 100% gd chi nhánh đó mất việc. nếu đã chạy tiền, lo lót để đi làm có phải vội vàng đi làm trc ko? đợi ra kết quả đoàng hoàng rồi đi có sao đâu.

Thanks anh Ginger. Ít nhất thì mọi người cũng biết mọi chuyện đang diễn ra tới đâu rồi. Hi vọng anh tiếp tục sẽ tiếp tục cập nhật những nguồn tin đáng tin cậy nhé :D

mình nghĩ nếu để công bằng hơn thì Agribank nên cho thi tuyển chung 1 đề, chứ nếu 2 đề thì làm sao đánh giá được [-(

Hì có ng đi thi cho vui thôi chứ sau khi thi đi làm thật mà vì Phó thủ tướng gửi cho:-" Sao chi nhánh mất việc đc haizz. Ai ở chỗ mình mà ko biết chuyện đó chứ mình chẳng chế làm gì cho mệt quan trọng là nó vào nhưng ko ảnh hưởng chỉ tiêu tới các bạn khác là đc rồi. Chứ đợi lên web mất cua ng ta thì ác quá. Nhưng dù sao gặp mình thì đã quen cỡ đó ngồi chờ có tên trên danh sách vẫn "vẻ vang" hơn. Có lẽ thời buổi này đi làm đc sớm ngày nào, tốt ngày đó. Cơ hội không đến nhìu nên ng ta phải tận dụng thôi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hì có ng đi thi cho vui thôi chứ sau khi thi đi làm thật mà vì Phó thủ tướng gửi cho:-" Sao chi nhánh mất việc đc haizz. Ai ở chỗ mình mà ko biết chuyện đó chứ mình chẳng chế làm gì cho mệt
bởi vậy ta nói nhất hậu duệ, nhì quan hệ, ba tiền tệ, bốn trí tuệ còn đại học gì thì mặc kệ, hêh :))

Hì có ng đi thi cho vui thôi chứ sau khi thi đi làm thật mà vì Phó thủ tướng gửi cho:-" Sao chi nhánh mất việc đc haizz. Ai ở chỗ mình mà ko biết chuyện đó chứ mình chẳng chế làm gì cho mệt quan trọng là nó vào nhưng ko ảnh hưởng chỉ tiêu tới các bạn khác là đc rồi. Chứ đợi lên web mất cua ng ta thì ác quá. Nhưng dù sao gặp mình thì đã quen cỡ đó ngồi chờ có tên trên danh sách vẫn "vẻ vang" hơn. Có lẽ thời buổi này đi làm đc sớm ngày nào, tốt ngày đó. Cơ hội không đến nhìu nên ng ta phải tận dụng thôi

phó thủ tướng thì bá đạo rồi , ai dám ý kiến pmm :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên