Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

các bạn ơi! cho mình hỏi có bạn này thứ bẩy tuần này đi thi nghiệp vụ của Eximbank chi nhánh Cầu Giấy ko? hix hix. Chi nhánh này ít thông tin quá.
thứ 7 tuần này???? b đã được báo ui à??? hix. không biết các chi nhánh khác thế nào nhỉ. sốt ruột quá

haixxxx, bây giờ đã biết vì sao tạch exim cầu giấy, và sẽ tạch exim long biên và exim đống đa trong tương lai, hic, ko biết tự xỉ vả mình đến bao giờ nữa, hicccccc, chúc các bạn may mắn ( t ko có thông tin j đâu, chỉ là hum nay phát hiện ra đã in nhầm và nộp nhầm đơn xin dự tuyển vào ngân hàng khác :(( )

Vị trí tư vấn bán hàng phải không bạn. Tớ pv tín dụng ngày 13/08 còn chưa có thông tin gì nè.híc. thui đi thi may mắn nhé^^

haixxxx, bây giờ đã biết vì sao tạch exim cầu giấy, và sẽ tạch exim long biên và exim đống đa trong tương lai, hic, ko biết tự xỉ vả mình đến bao giờ nữa, hicccccc, chúc các bạn may mắn ( t ko có thông tin j đâu, chỉ là hum nay phát hiện ra đã in nhầm và nộp nhầm đơn xin dự tuyển vào ngân hàng khác )

Ô hô chả nhẽ lúc kiểm tra hồ sơ thấy vậy người ta k bảo ư, quả này mới gọi làm thâm í, hơn cả cho chờ

:|tóm lại là vẫn chưa có thông tin gì đúng ko? Vậy là vẫn còn hi vọng ^^

haixxxx, bây giờ đã biết vì sao tạch exim cầu giấy, và sẽ tạch exim long biên và exim đống đa trong tương lai, hic, ko biết tự xỉ vả mình đến bao giờ nữa, hicccccc, chúc các bạn may mắn ( t ko có thông tin j đâu, chỉ là hum nay phát hiện ra đã in nhầm và nộp nhầm đơn xin dự tuyển vào ngân hàng khác :(( )

T ngày trc cũng gửi nhầm cho pg bản của gp,thui k sao đâu b ah,cố gắng đợt sau ^^

Ngày nào cũng ngóng dài cổ luôn! :-w mấy Ngân hàng làm việc lâu lắc quá, bên công ty vừa nộp vài hôm đã gọi rồi :(

Mà mấy người nộp bên chi nhánh Long Biên đã đi thi chưa nhỉ, nếu chưa thi thì họ còn chờ lâu hơn cả mình. Cứ từ từ đợi xem sao :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên