Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Hôm trước mình đc Exim gọi thứ 7 này đi thi viết nghiệp vụ+ TA và chiều Thứ 7 phỏng vấn ở 91B Nguyễn Thái Học
Đợt trc mình đã đi pv ở Exim Cầu Giấy phải cách đây 1 tháng rồi. Mấy lần gọi điện hỏi kết quả thì thấy bảo chờ Hội sở duyệt nọ kia.
Bây h mới biết là kết quả pv lần trc ở Cầu Giấy gần như là bị hủy và bh các chi nhánh phải thi theo lịch của Hội Sở hết.
Mai qua đấy xem thi thố thế nào, ko biết có đông ko nữa.

Hôm trước mình đc Exim gọi thứ 7 này đi thi viết nghiệp vụ+ TA và chiều Thứ 7 phỏng vấn ở 91B Nguyễn Thái Học
Đợt trc mình đã đi pv ở Exim Cầu Giấy phải cách đây 1 tháng rồi. Mấy lần gọi điện hỏi kết quả thì thấy bảo chờ Hội sở duyệt nọ kia.
Bây h mới biết là kết quả pv lần trc ở Cầu Giấy gần như là bị hủy và bh các chi nhánh phải thi theo lịch của Hội Sở hết.
Mai qua đấy xem thi thố thế nào, ko biết có đông ko nữa.
Đợt tuyển lớn như thế mà hiện tại có mỗi bạn này vào báo danh nhỉ?;)) Không giống với HD, GP, dù tuyển ít hơn nhưng các bạn vào báo danh rất đông;))

Mà thứ 7 này bạn mới đi thi viết mà chiều thứ 7 đã biết chắc được PV luôn ak?:D

--> Bạn cần confirm lại thông tin rồi comment, tránh làm các bạn khác lo lắng. Bởi mai là thứ 7 rồi, k lẽ cả 3 CN có mỗi bạn được đi thi & PV;))

Thì cái chị ở chi nhánh Cầu Giấy gọi cho mình cách đây tầm 2 hôm mà. Chị ý bảo 8h thi viết với TA và chiều 1h phỏng vấn. Mình cũng hỏi lại là tại sao đợt trc em đi pv ở CG cách đây cả tháng r mà em chờ mãi ko thấy thông tin gì, thì chị ý cũng bảo bọn chị phải chờ Hội sở nọ kia. Mình cũng tưởng mai cả hệ thống Exim đi thi ở bên đấy luôn, lên đây chả thấy có ai, bh cũng ko hiểu là như nào :D

Có thể Hội sở tổ chức cho từng chi nhánh thi riêng, tuần này CG thi trc. Vì chi nhánh Cầu Giấy bọn mình tuyển sớm nhất mà, hạn chốt từ 31/7 =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thế đã bạn nào nộp hs ở chi nhánh đống đa đợt cuối tháng 8 đc nh gọi đi thi viết chưa vậy? đợi mãi chả thấy động tĩnh gì nà

Mình cũng nộp bên Đống Đa, vẫn chưa thấy có tin tức gì. Có bạn nào có người quen ở Exim có thể hỏi thông tin xem thế nào ko?

Ây dà hôm nay mình đi thi với đi pv về rồi, ở 91B Nguyễn Thái Học
Đề thi nghiệp vụ thi viết 3 câu 90ph, thi TA 60 câu 60 phút nhé, tổng là 2.5 tiếng T.T
Mình đánh giá đề nghiệp vụ ko quá khó (Bạn nào để ý tín dụng 1 tí là biết làm), còn Tiếng Anh khó hơn những NH # đấy. Nhưng mà thi cái này trên 5đ là đc xét tiếp phỏng vấn rồi.

Phỏng vấn thì có 3ng, 1 là giám đốc chi nhánh của mình ,1 là phó giám đốc nhân sự và 1 là giám đốc khối bán hàng doanh nghiêp( vị trí của tớ) từ trong hội sở miền Nam bay ra phỏng vấn. Nghe cũng có vẻ nguy hiểm nhưng mà người miền Nam nên hỏi và nói chuyện cũng thoải mái lắm. Các bạn để ý tìm hiểu thông tin Exim nhé, ai cũng bị hỏi mấy câu về NH này.

Hôm nay đi đc biết là các chi nhánh sẽ thi sau chi nhánh Cầu Giấy bọn tớ, vì CG nộp từ rất lâu r, và cũng ít hồ sơ hơn nên thi trc.

Thấy bảo, tầm 1 tuần nữa là sẽ gọi các chi nhánh # đi thi, Đống Đa chỉ tiêu khoảng 20ng, mà hồ sơ bên đấy tầm hơn 500ng rồi @@. chi nhánh Long Biên với Trần Hưng Đạo thì hình như còn chưa gửi hết hồ sơ lên cho hội sở cơ, nhưng anh phó Giám đốc nhân sự của Hội sở bảo là đợt này tổng số lượng nộp của HN cũng tầm 1000ng thi, bh mới đang thương lượng địa điểm để cho các bạn thi đấy.

Với cả chấm nghiệp vụ thì cũng phải 2-3 tuần mới có kết quả.

Bên chi nhánh Cầu giấy do ít ng nộp hơn nên đc làm trc, do vậy thi và pv cùng 1 ngày luôn chứ ko chờ kết quả nữa.

Hum nay mình đi thi thu lượm đc ít thông tin thế, hi vọng giúp ích cho các bạn chi nhánh # nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back