Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Các bạn đi nộp rùi cho mình hỏi là các giấy tờ có bắt buôc fai công chứng hết không nhỉ, với cả GKSK nộp bản công chứng đc ko vì hiện tại mình còn mấy bản vừa công chứng, nộp gốc lại fai đi làm lại thì mệt lém,. hic

Các bạn đi nộp rùi cho mình hỏi là các giấy tờ có bắt buôc fai công chứng hết không nhỉ, với cả GKSK nộp bản công chứng đc ko vì hiện tại mình còn mấy bản vừa công chứng, nộp gốc lại fai đi làm lại thì mệt lém,. hic

hix. theo như lần trc tớ nộp thì nh kiểm tra hồ sơ kỹ lắm bạn àh! phải công chứng hết nhé, tất tần tật phải đủ mọi thứ, kể cả cmt phô tô, chuẩn bị bn mà còn chả thấy tăm hơi đâu nữa:((..bạn nào không đúng chuyên ngành thì tốt nhất ko nên nộp làm j, kẻo lại mất công.!

hix. theo như lần trc tớ nộp thì nh kiểm tra hồ sơ kỹ lắm bạn àh! phải công chứng hết nhé, tất tần tật phải đủ mọi thứ, kể cả cmt phô tô, chuẩn bị bn mà còn chả thấy tăm hơi đâu nữa:((..bạn nào không đúng chuyên ngành thì tốt nhất ko nên nộp làm j, kẻo lại mất công.!

Ng ta ktra ko đúng chuyên ngành thì ng ta có trả luôn hso ko bạn?
Nếu mà vẫn nhận thì chắc vẫn đc nhỉ?

Bạn đã trở lại và.... Đã join NH nào chưa bạn? Có nộp kế toán Exim lần này không?

Cảm ơn bạn cocghe đã hỏi thăm. Lâu lâu quá mới vào ub mà vẫn có người nhớ đến mình, mình xúc động quá. Đã lên Super Moderator rồi cơ à ??? Quan to cỡ bự rồi, oách quá oách quá @__@.
Về phần mình thì ...... bay mãi mà vẫn chưa tìm được bến nào cho đậu, mỏi cánh rồi đấy. Khả năng vụ Exim này cũng thử xem sao, khá lâu rồi cũng ko nộp hồ sơ ngân hàng mà :) :) !!!
Tiện thể cho mình hỏi nốt cái vế đằng sau của cái câu bạn bỏ lửng kia là gì nhẩy ???? =)) =))

chuyên nghành tài chính doanh nghiệp nộp được không bạn? mà nhờ đi nộp hộ được không nhỉ :(

Các bác ơi, cho em hỏi tí, cái đơn xin dự tuyển ấy là mình tự viết à, hay là có mẫu ạ?

Mọi người ơi, ở kia có 3 địa chỉ nộp hồ sơ thì mình nộp ở đâu cũng như nhau àh? có chỉ tiêu cho riêng từng chi nhánh ko nhỉ?
cám ơn ạh!:)

Bạn ơi cho mình hỏi thông tin tuyển dụng này là nội bộ hả bạn? Sao mình không thấy trên web của eximbank nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên