Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

bạn nộp được tín dụng doanh nghiệp đấy. còn kế toán t không bit :))

cong chung TOEIC the nao ha b? Minh ra cong chung ng ta bao k cong chung duoc dau. The b cong chung the nao? Chi giup moi ng` voi'

Bạn mình đi công chứng ở trên Quận mới đc, ở Phường người ta ko làm đâu

cong chung TOEIC the nao ha b? Minh ra cong chung ng ta bao k cong chung duoc dau. The b cong chung the nao? Chi giup moi ng` voi'

mình học tài chính, đúng chuyên ngành mình nữa, lần này cố găng thui. thứ 2 di nộp hso. ai có đề thi chia sẻ nhá các bạn

ko cần công chứng chứng chỉ toeic đâu bạn ạ. cô giáo dạy tiếng anh mình bảo nếu bẳng giả thì foto ko có chữ photocopy, còn bằng thật thì có nên ko cần công chứng đâu mà

Bằng TOEIC phải lên quận công chứng bạn ạ, hôm mình về quê cũng lên phường công chứng TOEIC, nhưng người ta bảo tiếng anh thì phải lên thành (ở chỗ mình, thành tương đương với quận ngoài này) công chứng, chứ ở phường không có thẩm quyền. Chịu khó lên quận vậy nhé.

Bạn lên ubnd quận bạn đang ở ấy rùi họ công chứng cho, mất khoảng 2,3 ngày mới lấy được đấy. Nếu k bạn có thể ra phòng công chứng tư, mình thấy ở giáp bát có 1 cái vs ở thanh nhàn 1 cái.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên