Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

các bạn ơi! mình mới nộp chi nhánh Long Biên. bjo nếu nộp chi nhánh này nữa thì trong bản thông tin ứng viên mình có tích vào phần "bạn đã từng dự tuyển ở Eximbank" là c có k? t nghĩ nếu tích có chắc họ k xem hồ sơ mình nữa. mà nếu ghi khôg thì la mình nói dối. khó xử quá! giúp mình với!

hôm nay em đi nộp rùi có mấy thông tin post lên cho các bác bit để nộp cho chuẩn này: E nộp Kế toán
Đầu tiên, e chạy ra CN Hai Bà Trưng ở Trần Khát Chân : CHị xinh đẹp bảo ở đây ko tuyển Kế toán chỉ tuyển TTQT và Tín dụng---> đi về sang CN khác.
Tiếp theo con đường, chạy lên CN Hà Nội trên Trần Hưng Đạo: có khoảng 10 bạn cùng nộp và cùng vị trí lun. Hi. Anh thu hso kiểm tra lỹ lắm, và khuyên bọn em là nên cân nhắc xem nộp hso ở đâu tỷ lệ cao vì CN này chỉ tuyển 1 kế toán trong khi bên CN Đống Đa tuyển 5 kế toán.Hix.Buồn luôn---> rút lui êm ả chạy sang CN Đống Đa.
P/S: Exim kén lắm nha, chúng em vào ai cũng bị hỏi câu đầu tiên trc khi ngồi vào cái ghế " Học trường gì".Hix. Cái chị ngồi cùng bảo hỏi trc thế cho đỡ mất thời gian đôi bên.

hôm nay em đi nộp rùi có mấy thông tin post lên cho các bác bit để nộp cho chuẩn này: E nộp Kế toán
Đầu tiên, e chạy ra CN Hai Bà Trưng ở Trần Khát Chân : CHị xinh đẹp bảo ở đây ko tuyển Kế toán chỉ tuyển TTQT và Tín dụng---> đi về sang CN khác.
Tiếp theo con đường, chạy lên CN Hà Nội trên Trần Hưng Đạo: có khoảng 10 bạn cùng nộp và cùng vị trí lun. Hi. Anh thu hso kiểm tra lỹ lắm, và khuyên bọn em là nên cân nhắc xem nộp hso ở đâu tỷ lệ cao vì CN này chỉ tuyển 1 kế toán trong khi bên CN Đống Đa tuyển 5 kế toán.Hix.Buồn luôn---> rút lui êm ả chạy sang CN Đống Đa.
P/S: Exim kén lắm nha, chúng em vào ai cũng bị hỏi câu đầu tiên trc khi ngồi vào cái ghế " Học trường gì".Hix. Cái chị ngồi cùng bảo hỏi trc thế cho đỡ mất thời gian đôi bên.
bạn ơi, đúng trường nhưng ko đúng Chuyên ngành có nộp đc ko vậy?
Mình đag định nộp chi nhánh Đống Đa.

ko đúng ngành ko nộp được đâu các bạn ạ, người ta xem hồ sơ kĩ lắm....Mà ở Trần Cát Chân tuyển TTQT à? sao ko thấy đắng tuyển nhỉ

hồ sơ của eximbank phải chuẩn bị khá công phu đây :( mà hình như thời gian chờ kết quả của NH này cũng khá lâu, tính = tháng ý chứ :-s hi vọng mong manh :-s

Ủa, sao sáng nay tớ đưa bạn qua Exim Hà Nội nộp nhanh lém mà, cũng ko kiểm tra j kỹ cả, nhận luôn. Cũng ko thấy nói j đến vụ chỉ tiêu tuyển luôn, ko có ký vào giấy biên nhận nào cả. Bạn tớ nộp kế toán nha. #-o

Ủa, sao sáng nay tớ đưa bạn qua Exim Hà Nội nộp nhanh lém mà, cũng ko kiểm tra j kỹ cả, nhận luôn. Cũng ko thấy nói j đến vụ chỉ tiêu tuyển luôn, ko có ký vào giấy biên nhận nào cả. Bạn tớ nộp kế toán nha. #-o
Thì chiều nay e đi nộp như thế mà nên về post cho cả nhà bit thui. E nộp trên tầng 6 cạnh phòng giám đốc ý, nộp cho a con trai.
Còn chỉ tiêu thì a ấy nói với tất cả mọi ng nộp kế toán lúc đó như vậy mà.
Nói chung, ngta ktra hso cũng kỹ nhưng nếu mình đủ tiêu chuẩn và cbi hso cẩn thận đầy đủ thì chỉ 5p là xong.
Ah, cả nhà ai chuyên ngành TTQT thử ra CN Hai bà trưng nộp thử xem, vì trên thông báo ko thấy ghi mà lúc e ra nộp chị nhận hso bảo thế. Chị ấy cũng nhẹ nhàng, dễ chịu lắm. Cả nhà thử xem bit đâu lại đc.

các bạn cho tớ hỏi chút, đơn xin dự tuyển là đơn xin việc viết tay hay gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên