Điểm danh các Ubers đã pass vòng phỏng vấn kỳ thi tuyển tập trung toàn quốc của BIDV

Kể từ ngày mai (27/08/2012) BIDV sẽ gọi điện chúc mừng các bạn đã pass vòng phỏng vấn, đồng nghĩa với việc trúng tuyển vào BIDV :DBạn nào được gọi hoặc thông báo thì vào điểm danh cho anh em biết để chúc mừng nhé :x :x :x

Chào mọi người, mình là thành viên mới, cũng mới phỏng vấn ở BIDV Gia Lai xong và đang đợi kết quả. Tình hình phỏng
vấn ở Gia lai là ko có bốc thăm câu hỏi gì cả, cũng tự giới thiệu bản thân, kỹ năng Đoàn hội và trọng tâm thời gian
là hỏi về vấn đề kinh tế vĩ mô và lãi suất hiện nay, vì sao các doanh nghiệp khó tiếp cận vốn và ngân hàng lại đắn đo cho vay trong khi lãi suất cho vay năm trước so với năm nay đã giảm...cuối cùng mình trả lời cũng khá ổn, giám đốc cũng nói là đồng tình với câu tl của mình, rồi sau đó hỏi giải pháp để khắc phục mình cũng tl tạm ổn, thời gian cũng phải hơn 20p...Ngoài vấn đề trả lời câu hỏi thì ngoại hình, cách ăn mặc và đi đứng rất quan trọng... Chia sẻ tâm sự sau khi phỏng vấn thôi ko có ý gì hết nhé mọi người. Chúc các bạn sẽ đạt được kết quả tốt...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào mọi người, mình là thành viên mới, cũng mới phỏng vấn ở BIDV Gia Lai xong và đang đợi kết quả. Tình hình phỏng
vấn ở Gia lai là ko có bốc thăm câu hỏi gì cả, cũng tự giới thiệu bản thân, kỹ năng Đoàn hội và trọng tâm thời gian
là hỏi về vấn đề kinh tế vĩ mô và lãi suất hiện nay, vì sao các doanh nghiệp khó tiếp cận vốn và ngân hàng lại đắn đo cho vay trong khi lãi suất cho vay năm trước so với năm nay đã giảm...cuối cùng mình trả lời cũng khá ổn, giám đốc
cũng nói là đồng tình với câu tl của mình, rồi sau đó hỏi giải pháp để khắc phục mình cũng tl tạm ổn, thời gian cũng phải hơn 20p...Ngoài vấn đề trả lời câu hỏi thì ngoại hình, cách ăn mặc và đi đứng rất quan trọng... Chia sẻ tâm sự sau khi phỏng vấn thôi ko có ý gì hết nhé mọi người. Chúc các bạn sẽ đạt được kết quả tốt...
Bạn cũng pv ở Gia Lai hả, mình cũng thi ở Gia Lai nè. Mình đậu Vietin Chi nhánh 6 trong SG rồi, giờ chờ kết quả trên BIDV nữa thôi. Hi vọng cả 2 mình cùng đậu để làm chung ở quê nhỉ :D, mình đang khá đắn đo giữa việc ở lại SG hay về quê, khi mà chỉ mới ra trường, hic.

Mình pv ở đông hp hôm cn ngày 26/8 thây bảo trong tuần này là có kết quả, đầu tháng 9 kí thử việc lun :D.Mình thì tập xác định rùi, ko có hi vọng nhưng vẫn muốn bon chen tí vào topic này :p

chi sinh nam 88 phai khong, em cung phong van chi nhanh dong hp nay, khi nao co kq hu em 1 cau nhe...

BIDV Hà nội cũng có kết quả 1 số rồi. Bạn mình học HVNH đỗ vị trí kế toán, ko chạy tiền không quen biết. nhưng ko rõ chi nhánh nào :D

Chúc mừng các bạn đã pass và sắp sửa nhận tin vui từ BIDV đợt này nhé !!!

Hum di pv BIDV Hoan Kiem, gap 1 chi 84-85 gi do kien thuc rat tot ve tc, tiec la chi ay ko pass. Quen chua xin sdt, tiec ghe. :(

Mình cũng Pv Gia Lai nak! cũng tầm 20-25p gì đó, cũng hi vọng lắm nhưng 45 mà lấy có 13 ... mong manh .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên