Điểm danh các Ubers đã pass vòng phỏng vấn kỳ thi tuyển tập trung toàn quốc của BIDV

Kể từ ngày mai (27/08/2012) BIDV sẽ gọi điện chúc mừng các bạn đã pass vòng phỏng vấn, đồng nghĩa với việc trúng tuyển vào BIDV :DBạn nào được gọi hoặc thông báo thì vào điểm danh cho anh em biết để chúc mừng nhé :x :x :x

Mình pv CN Thanh Hóa hum 24.. chị nhân sự bảo cuối tháng 9 mới có kq cơ mừ...@@

Mình pv CN Thanh Hóa hum 24.. chị nhân sự bảo cuối tháng 9 mới có kq cơ mừ...@@
Chắc bạn nghe nhầm đó bạn...cuối tháng 8..Chi nhánh mình có lịch dự kiến thông báo kq phỏng vấn là ngày 31/8 dán lên trên bảng thông báo chi nhánh luôn mà,chậm nhất theo mình nghĩ là 4,5 tháng 9!

Chắc bạn nghe nhầm đó bạn...cuối tháng 8..Chi nhánh mình có lịch dự kiến thông báo kq phỏng vấn là ngày 31/8 dán lên trên bảng thông báo chi nhánh luôn mà,chậm nhất theo mình nghĩ là 4,5 tháng 9!

Đúng rồi đó! Theo kế hoạch, BIDV cuối tháng này sẽ công bố kết quả vs thí sinh và thực hiện kí hợp đồng đó! Các bạn vừa tham gia vòng phỏng vấn chờ tin vui nhé! :-bd

Mình pv ở đông hp hôm cn ngày 26/8 thây bảo trong tuần này là có kết quả, đầu tháng 9 kí thử việc lun :D.Mình thì tập xác định rùi, ko có hi vọng nhưng vẫn muốn bon chen tí vào topic này :p

Bà chị tớ làm ở CN tỉnh vừa cho hay là đã có danh sách rồi, nhưng phải gửi lên HO xem và duyệt nữa mới công bố được. Tớ PV chi nhánh Đồng Tháp hôm 24.8 :D

Hy vọng là trong tuần này sẽ có ^^

chắc là Hoàng đậu rùi hả, hôm đó thấy tự tin quá mà? Bạn biết được tên trong ds đó hem?

Mình cũng được biết là pv xong CN mình có kq để gửi lên HO lun. nên chắc là sẽ thông báo trong tuần nj đấy, gì chứ pv có vài người, chấm điểm lun, cộng thì có mấy, các ty cứ hi vọng là k fai chờ lâu như bên vietin nhá :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,492
Thành viên mới nhất
nhacaivn138red
Back
Bên trên