Điểm danh các Ubers đã pass vòng phỏng vấn kỳ thi tuyển tập trung toàn quốc của BIDV

Kể từ ngày mai (27/08/2012) BIDV sẽ gọi điện chúc mừng các bạn đã pass vòng phỏng vấn, đồng nghĩa với việc trúng tuyển vào BIDV :DBạn nào được gọi hoặc thông báo thì vào điểm danh cho anh em biết để chúc mừng nhé :x :x :x

bạn hoangoanh: mình cũng pv chi Đông Đồng Nai nè bạn. vừa ngóng topic khác thấy đồn 5/9 mới có kq..
bạn pv Kế toán hay Tín dụng z? Bữa mình pv bên Tín dụng ak.

vậy a. mình pv kế toán. bên tín dụng cũng nhiều ng pv nhỉ hình như 31 bạn thì phải. bạn pv tốt ko?m ko tốt lắm

Mình ko tin lắm, bên Vietin cũng có tin đồn kết quả từ rất lâu, mà giờ vẫn còn CN chưa có danh sách.
Kiểu gì chẳng bị delay 1,2 tuần :-b

CAC B THI bidv PHONG VAN VONG CUOI AH?VONG DAU TIEN THJ GJ DO CAC B...CO AI ƯNG TUYEN VAO VPBANK K? CHIA SE KINH NGHJEM NHE!....MJNH DANG NOP HSO N KBJT TRINH TU THJ THO THE NAO? AI BJET GJUP MJNH VS
tHANK CA NHA!

CAC B THI bidv PHONG VAN VONG CUOI AH?VONG DAU TIEN THJ GJ DO CAC B...CO AI ƯNG TUYEN VAO VPBANK K? CHIA SE KINH NGHJEM NHE!....MJNH DANG NOP HSO N KBJT TRINH TU THJ THO THE NAO? AI BJET GJUP MJNH VS
tHANK CA NHA!
Bạn có thể vào box thi tuyển vào ngân hàng..có các phần đề thi cho từng vị trí và kinh nghiệm tai các ngân hàng nhé..

31 chắc cả KT và TD đó bạn hoangoanh, mình nghe TD có 19 bạn. pv chắc tùy hội đồng quyết định :D. mà hôm nay CN đã có kq chưa ta? bây giờ đã chiều rồiii..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên