Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Công nhận phần Logic của GSAT hại não thật, làm xong mà cả ngày hôm đó vẫn bàng hoàng :))

T thấy phần logic rất dễ mới sợ chứ. Thề luôn. Phần aptitude test mới khủng chứ. Loằng xì ngoằng dễ sợ.
Về vụ slide để present, t làm xong rồi, ngắn gọn trong 8 slides. :D Căn bản cũng chả có mấy cơ hội mà đi tiếp. :)))

Bạn Fly hỏi về screening đúng ko? đại loại thì hiểu là kiểu phỏngg vấn sơ loại ý mà, ko có gì đâu. :D

T thấy phần logic rất dễ mới sợ chứ. Thề luôn. Phần aptitude test mới khủng chứ. Loằng xì ngoằng dễ sợ.
Về vụ slide để present, t làm xong rồi, ngắn gọn trong 8 slides. :D Căn bản cũng chả có mấy cơ hội mà đi tiếp. :)))

Bạn Fly hỏi về screening đúng ko? đại loại thì hiểu là kiểu phỏngg vấn sơ loại ý mà, ko có gì đâu. :D

Thì phần 2 của đề GSAT đó còn gì :D phần 1 là quantitative ability, phần 2 là logic.
Mình thì có 5 slide, trong khi có 1 slide welcome 1 slide goodbye :)) Cơ bản 3 phút thì chả nói được gì nhiều.

Tớ cũng giống bạn Tùng

đc 9 slide, 1 cái xin chào, 1 cái cảm ơn :))

cho bọn bạn xem chúng nó nhận xét là quá tầm thường =.="

Mình còn bị nói là ngắn bạn ạ

chúng nó bảo 3 phút dài lắm ấy @@

Mình cũng chưa thử nói, qua vòng tới đã rồi tính @@

Chài ơi, mai tớ có hẹn pv lúc 9h30 vs SSI, 10h30 vs SS. Ng nông dân phải làm saooooo???

Hề hề, nay đến pv SS muộn 10 phút. Đáng chém quá. Cư mà cũng vậy cả thôi, bị hỏi toàn kiến thức về marketing, đứt luôn. X_X

Hề hề, nay đến pv SS muộn 10 phút. Đáng chém quá. Cư mà cũng vậy cả thôi, bị hỏi toàn kiến thức về marketing, đứt luôn. X_X

Vừa đứa bạn tớ nó cũng bảo thế, vãi thiệt, thế mà bảo nếu trúng tuyển thì sẽ được thuyên chuyển tất cả các vị trí là sao? Như thế thì đâu cần mỗi về kiến thức marketing chứ :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên