Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

cho tớ hỏi là mình phải làm slide brief and present your introduction là làm về cái gì vậy TT.TT trình tiếng anh gà quá không hiểu nổi email :(

Thank cậu :((

Cứ đùa, gà mà qua GSAT được à :p

Làm slide tóm tắt và tự giới thiệu về bản thân ấy, mỗi tội là chả biết giới thiệu những cái gì -_- gia đình, họ hàng, người yêu ? -_-

Cứ đùa, gà mà qua GSAT được à :p

Làm slide tóm tắt và tự giới thiệu về bản thân ấy, mỗi tội là chả biết giới thiệu những cái gì -_- gia đình, họ hàng, người yêu ? -_-
hự, tại tớ chưa thấy làm slide giới thiệu bản thân bao giờ nên vẫn ngờ ngợ. Tớ thì có quá nhiều cái cần giới thiệu không biết giới thiệu cái gì :)))

Ôi má ơi, bây h tớ mới nhận đc mail yêu cầu chuẩn bị slide. T___T
Thảm rôi!!!!!!

À mà các bạn cho tớ hỏi,hôm phỏng vấn tới là screening thôi đúng ko? Còn quả slide này là chuẩn bị cho final, nghĩa là chỉ dùng sau khi m pass vòng tiếp, đúng ko vậy? :D

À mà các bạn cho tớ hỏi,hôm phỏng vấn tới là screening thôi đúng ko? Còn quả slide này là chuẩn bị cho final, nghĩa là chỉ dùng sau khi m pass vòng tiếp, đúng ko vậy? :D

theo email thì là slide cho vòng final, hic. Tớ đọc mail từ qua mà nay k có ý tưởng gì cho cái slide luôn :(

p.s: phỏng vấn screening là gì c :D

Mình gọi điện cho anh Tín thì anh ý confirm là đúng, nếu pass vòng phỏng vấn thì mới có cơ hội thuyết trình với cái slide đó :|

Mấy bạn có tham gia phỏng vấn đợt tuyển dụng vừa rồi của SS không ?

Mình gọi điện cho anh Tín thì anh ý confirm là đúng, nếu pass vòng phỏng vấn thì mới có cơ hội thuyết trình với cái slide đó :|

Mấy bạn có tham gia phỏng vấn đợt tuyển dụng vừa rồi của SS không ?

đợt tuyển dụng vừa rồi tớ out từ CV cơ :( không biết đợt này phỏng vấn gì. haizzz.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên