Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

langtumoho

Thành viên mới
Tình hình là mình sắp thi GSAT của samsung, bạn nào đã từng thi thì share cho mình với nhé, mình chân thành cảm ơn và hậu tạ.
Gmail: langtumoho

Bạn nộp vị trí gì thế, mình htrc xem nhưng k thấy tuyển bên khối ngành kinh tế, hình như hn hạn cuối thì phải??

Ơ mình nhớ là có tuyển bên khối ngành kinh tế mà, mình cũng đang chuẩn bị ôn luyện thi cái này, nếu bạn nào biết gì thì chia sẻ nhé :D

Bạn nào được thông báo đi thi thì pm vào đây nhé, mình nộp hôm deadline, 10h tối qua mới có thư phản hồi,
GSAT thì các bạn search google có 1 số bạn post đề thi IQ rồi đó, cũng không khó lắm đâu:)

Bạn trung90 ơi, bạn nói bạn nộp hôm deadline mà hôm qua mới có phản hồi tức là hôm qua mới nhận dc confirm của HR là nhận dc email ứng tuyển hay là nhận dc email mời đi thi GSAT, tớ thấy họ nói theo quy trình là đến cuối tháng mới công bố kết quả vòng loại hồ sơ cơ mà nhỉ :(

mình cũng đăng kí vào samsung rùi bạn nào đã thi vào samsung cho mình hỏi đề thi GSAT với.gmail của mình là :kinhbac.haui@gmail.com

Bạn trung90 ơi, bạn nói bạn nộp hôm deadline mà hôm qua mới có phản hồi tức là hôm qua mới nhận dc confirm của HR là nhận dc email ứng tuyển hay là nhận dc email mời đi thi GSAT, tớ thấy họ nói theo quy trình là đến cuối tháng mới công bố kết quả vòng loại hồ sơ cơ mà nhỉ :(

KHông bạn à, Mình nhận được thư phản hồi là SS đã nhận được thông tin ứng tuyển của bạn,trân trọng cảm ơn, chính xác là 10h tối ngày 13/4/2013 bạn à. Chắc là trước khi 1 tuần những ứng viên nào đạt yêu cầu sẽ được gọi đi thi tập trung tại Hà nội bạn à.
Yên tâm khi nào có kq sơ tuyển mình thông báo lên đây cho mọi người cùng biết. CV của mình cũng ngon,chỉ lo là nộp muộn thôi . Chúc các bạn may mắn và gặp nhau ở vòng GSAT nhé !

mình cũng nộp vào ss :-ss chờ đợi thấy cũng lo quá :-< các bạn có thông tin hay mail báo đi thi Gsat hay pv thì báo cho a e theo dõi nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên