Có bạn nào thi vị trí QHKH (RA) tại Hà Nội P401, 365-367 Hoàng Quốc Việt hôm 24/04 tới này không ạ?

Tình hình là hôm 16/03 mình có nộp đơn vị trí QHKH DN, hôm nay thì nhận được tin nhắn là 8h ngày 24/04, P401 tại 365-367 Hoàng Quốc Việt này đi thi vị trí QHKH tại Hà Nội. Không biết ở đây có bạn nào cũng thi với mình không? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
T pv vị trí RA, t mới pv lần đầu ở MB nhưng bị tạch, đây là lần thứ 2 t pv vòng cuối tại 1 ngân hàng.
Chịu khó đọc qua các kinh nghiệm của mọi người để tích lũy thêm thôi c :D
Cố lên :D
hihi trước t pv vong cuối bên HD nhưng tạch, thi mãi k đỗ nên nản lắm vì mất công đi lại mây vong mà lại về mo :))))))))))))))))

t nhận được tn pv lúc 9h30. mn có kn gì chia sẻ đi, lần đầu được gọi đi pv camorun quá :D

em vừa thi ở ACB về...test IQ 20/27, English 22/30 nhưng phần Nvụ hơi đuối đc có 35/60, em vẫn còn là sv năm 4, lại học trái ngành, nhìn đề té ngửa luôn, khoanh bừa rất nhiều...ko biết điểm Nvu thấp thế này có qua đc ko nữa :(
thế có đc đi pv ko bạn ei?

Ban ơi chia sẻ giúp mình với, t2 mình cũng thi rồi
Đề thi tùy mỗi vị trí thì số lượng câu hỏi sẽ khác nhau, như mình thi vị trí nhân viên qhkh RA thì có 27 câu IQ, 30 câu tiếng anh và 60 câu nghiệp vụ.
Tiếng anh không khó, chỉ cần nhớ ngữ pháp là được, IQ có nhiều câu cần tính toán nhưng k được dùng máy tính nhưng chịu khó dùng nháp vẫn ok. Còn nghiệp vụ ACB thì khá rộng từ tính lãi suất, dư nợ, thanh toán quốc tế cho đến 1 số câu hỏi mở liên quan đến vấn đề xử lý tình huống khách hàng. Nói chung mình thấy bt, bạn chịu khó tham khảo các đề của mọi người đi trước là ok.
Chúc bạn thành công :D

đề nghiệp vụ có hỏi về vi mô vĩ mô với tài chính doanh nghiệp ko bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên