Có bạn nào thi vị trí QHKH (RA) tại Hà Nội P401, 365-367 Hoàng Quốc Việt hôm 24/04 tới này không ạ?

Tình hình là hôm 16/03 mình có nộp đơn vị trí QHKH DN, hôm nay thì nhận được tin nhắn là 8h ngày 24/04, P401 tại 365-367 Hoàng Quốc Việt này đi thi vị trí QHKH tại Hà Nội. Không biết ở đây có bạn nào cũng thi với mình không? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sau khi hoàn thiện hồ sơ bao lâu thì đến ký thư nhận việc hả bạn? Bạn có bit lương bn ko? Có cam kết phải làm ít nhất bao lâu ko?
Việc ký thư nhận việc cũng như ký hợp đồng thì tùy từng đợt mà thời gian khác nhau bạn nhé.
Sau khi ký thư nhận việc sẽ đào tạo, đào tạo xong sẽ test lần nữa nếu ok sẽ phân về các chi nhánh, phòng giao dịch thử việc 2 tháng, sau đó nếu ok sẽ được đẩy lên làm nhân viên chính thức.
Về lương thì, lương thử việc khoảng 4,7tr không phụ cấp, lương chính thức = lương cơ bản 3tr + lương kinh doanh hơn 2tr + 1 số phụ cấp như điện thoại, xăng xe,...
Nếu ký hợp đồng chính thức chắc sẽ ký 1 năm c à, vì thường các công ty đều như vậy mà.
M thi ngày 20/5 này với điểm IQ 19/27, TA 16/30, NV 25/40 không biết có qua vòng viết không mọi người. ĐƯợc 6 ngày rồi mà chưa có kq j cả
Các môn đều trên 50% như vậy chắc chắn qua c nhé. Đừng lo :D

Việc ký thư nhận việc cũng như ký hợp đồng thì tùy từng đợt mà thời gian khác nhau bạn nhé.
Sau khi ký thư nhận việc sẽ đào tạo, đào tạo xong sẽ test lần nữa nếu ok sẽ phân về các chi nhánh, phòng giao dịch thử việc 2 tháng, sau đó nếu ok sẽ được đẩy lên làm nhân viên chính thức.
Về lương thì, lương thử việc khoảng 4,7tr không phụ cấp, lương chính thức = lương cơ bản 3tr + lương kinh doanh hơn 2tr + 1 số phụ cấp như điện thoại, xăng xe,...
Nếu ký hợp đồng chính thức chắc sẽ ký 1 năm c à, vì thường các công ty đều như vậy mà.

Các môn đều trên 50% như vậy chắc chắn qua c nhé. Đừng lo :D
đào tạo xong còn test nữa ư? Vậy là vẫn chưa chắc đỗ à? :-SS Lo quá :(

Lúc nãy vừa được 1 chị bên nhân sự gọi cho mình kêu hội đồng đánh giá mình phù hợp với Tư vấn tài chính cá nhân hơn, hẹn mình 9h ngày 15/05 thi test chuyển đổi nghiệp vụ. C có nhận được không? Với lại cho t hỏi nếu qua vòng test đó còn còn phải phỏng vấn nữa không nhỉ?
Bạn ơi mình cũng là trường hợp giống bạn. Mình pv RA r và đc bên ACB bảo mình phù hợp với PFC, phải đi test lại. Bạn chia sẻ giúp mình chút đề thi test chuyển đổi sang PFC được k? Sáng mai 27 mình test lại r. Thank!

Bạn ơi mình cũng là trường hợp giống bạn. Mình pv RA r và đc bên ACB bảo mình phù hợp với PFC, phải đi test lại. Bạn chia sẻ giúp mình chút đề thi test chuyển đổi sang PFC được k? Sáng mai 27 mình test lại r. Thank!
Bạn ơi, bạn phỏng vấn hôm nào vậy?

Đề PFC chỉ gồm 30 cầu và được chia làm 3 phần chứ không phải 60 câu 1 đề như RA.
3 phần là 10 câu lý thuyết liên quan đến các sản phẩm ngân hàng, 10 câu bài tập về tính lãi suất, số tiền trả nợ trong kỳ,... và 10 câu tình huống.
Nếu bạn đã qua vòng test của RA rồi chắc cũng sẽ ổn thôi. Nhưng cũng chịu khó ôn tý nhé, vì nếu không được tối thiểu 50% vẫn out như thường đấy. Chúc bạn thành công.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên