Có bạn nào thi vị trí QHKH (RA) tại Hà Nội P401, 365-367 Hoàng Quốc Việt hôm 24/04 tới này không ạ?

Tình hình là hôm 16/03 mình có nộp đơn vị trí QHKH DN, hôm nay thì nhận được tin nhắn là 8h ngày 24/04, P401 tại 365-367 Hoàng Quốc Việt này đi thi vị trí QHKH tại Hà Nội. Không biết ở đây có bạn nào cũng thi với mình không? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình test ở 365-367 Hoàng Quốc Việt - Hà Nội hôm 24/04 bạn à.
Đợi mà sốt ruột quá :(
Mai phỏng vấn tốt bạn nhé :)
bạn ơi. mình test xong ở HQV , ngta gọi mình đi phỏng vấn nhưng khi mình hỏi có mang giấy tờ gì đi không thì người ta bảo không. hic. nthe là thế nào. mình thấy mọi người đều mang giấy tờ đi cùng mà

bạn ơi. mình test xong ở HQV , ngta gọi mình đi phỏng vấn nhưng khi mình hỏi có mang giấy tờ gì đi không thì người ta bảo không. hic. nthe là thế nào. mình thấy mọi người đều mang giấy tờ đi cùng mà
C cứ mang 1 bộ hồ sơ photo theo quy định của họ cho chắc, như: bản thông tin ứng viên, bằng tốt nghiệp, giấy khám sức khỏe, sổ hổ khẩu, chứng minh thư.

b ơi, b test đc bnh điểm, ngta gọi luôn rồi à, b ở vị trí nào :(, t đc 77/117, chưa đc gọi

Hi all, có bạn nào biết quy trình bên ACB không? sau khi hoàn thiện hồ sơ thì khi nào gọi ký offer, tks các bạn

Cuối cùng 2h chiều này cũng được gọi đến ký thư nhận việc.
Có thể thở phào nhẹ nhõm được rồi :D
Mọi người ở đây có ai cũng đến với mình k?

Cuối cùng 2h chiều này cũng được gọi đến ký thư nhận việc.
Có thể thở phào nhẹ nhõm được rồi :D
Mọi người ở đây có ai cũng đến với mình k?
sau khi hoàn thiện hồ sơ bao lâu thì đến ký thư nhận việc hả bạn? Bạn có bit lương bn ko? Có cam kết phải làm ít nhất bao lâu ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên