Có bạn nào đợt vừa rồi thi PFC ở ACB được gọi đi đào tạo chưa ạ

Bạn cũng pv ở cn BG à. Mình cũng vậy nhưng bjo vân chưa thấy có thông tin j hay tạch rồi :((. Mà bạn pv vs giám đoc có khó k? Lúc mình pv gđ hỏi nhiều kinh khủng khó hơn là pv ngoài hà nội
GD hoi to cung nhieu,nhung k lien quan den cong viec may c a,anh y hoi vi sao chon ACB,Mo ta qua trinh hoc tap,thuc tap,,...chu yeu la xem giao tiep ung xu thoi c a,2 hom sau minh dc thong bao do~

Mình nhận đc tin nhắn mai đến HD bạn, còn đào tạo thì mình cũng chưa biết khi nào... Cũng đang đợi... Chắc chương trình tuyển dụng mỗi nơi mỗi khác há bạn. Bạn đợi thêm nữa xem sao.
oh vậy hả,bên BG mình chắc đào tạo xong mới kí HD,đang chờ lịch đt thôi mà sốt ruột quá cơ

có bạn nào PVan PFC ngày 12/03 tại chi nhánh 444-446 CMTT đc gọi đi đào tạo chưa?

Tớ cũng đi pv hôm ấy, mà giờ vẫn chưa có tin nhắn hay mail gì cả, hồi hộp quá.

hôm mà cậu đi pv ấy có mang theo hồ sơ gì k mà chị nhân sự gọi bổ sung hs vậy? hôm ấy tớ mang cả bộ luôn, hôm sau có chị khác gọi đt hỏi sao tớ ko đến pv nữa chứ, ko hiểu sao lại hỏi như vậy trong khi mình có pv đàng hoàng. lo quá cơ, rớt coi như công cốc.

t vừa gọi cho chị bên phòng nhân sự ACB phan chu trinh thì chị ấy bảo là ACB chốt lịch đào tạo sang ngày 24/03 và sẽ thông báo cho mọi người trong tuần này. tiếp tục hóng dài cổ.

T6 này mình lên ký thư mời nhận việc và 1/4 bắt đầu đi làm... T6 này có ai lên NTMK ký thư nhận việc ko??? Hú nhau đi chung cho vui... Mình pv ngày 12/3 ở cmt8, và đã hoàn thiện hồ sơ xong ngày 14/3...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,877
Thành viên mới nhất
Khaminh2069
Back
Bên trên