Có bạn nào đợt vừa rồi thi PFC ở ACB được gọi đi đào tạo chưa ạ

T vừa thi vị trí PFC hom qa xong, nghe nói là >=50% là được gọi iđ phỏng vấn. có phải thế ko vậy,, :S

T vừa thi vị trí PFC hom qa xong, nghe nói là >=50% là được gọi iđ phỏng vấn. có phải thế ko vậy,, :S
có vẻ như là vậy nhé. môn nào cũng phải > 50%, thấy có 1 vài trường hợp đặc biệt là không đc gọi pv thôi.
c thi chi nhánh nào vậy

t thi chi nhanh Hyen, ko biet the nao. Cai bai thi cuoi cung thi t tuong diem cung phai ngon, ai ngo dc co 5d, ko hieu sao nua, :-<

@Tran Kate sao ban da duoc ki HD r a/ ?? da dc dao tao chua vay? bon minh o ngoai bac con chua co lich dao tao co :((

Mình nhận đc tin nhắn mai đến HD bạn, còn đào tạo thì mình cũng chưa biết khi nào... Cũng đang đợi... Chắc chương trình tuyển dụng mỗi nơi mỗi khác há bạn. Bạn đợi thêm nữa xem sao.

Thế thì là đỗ r mà c,như thế bên chi nhánh TDT sẽ k tbao cho c nữa,mà hôm đó đến chỉ gặp mạt nc vs giám đốc thôi mà,tại tớ pv ở BG hôm đấy k có gđ nên có 3 bạn vào vòng 2 lại phải đấu nhau nữa,qua vòng gđ CN mới đỗ.Co điều chưa dc tb lịch đt cụ thể nên lo lắng ghê
Bạn cũng pv ở cn BG à. Mình cũng vậy nhưng bjo vân chưa thấy có thông tin j hay tạch rồi :((. Mà bạn pv vs giám đoc có khó k? Lúc mình pv gđ hỏi nhiều kinh khủng khó hơn là pv ngoài hà nội

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên