Có bạn nào đợt vừa rồi thi PFC ở ACB được gọi đi đào tạo chưa ạ

hôm mà cậu đi pv ấy có mang theo hồ sơ gì k mà chị nhân sự gọi bổ sung hs vậy? hôm ấy tớ mang cả bộ luôn, hôm sau có chị khác gọi đt hỏi sao tớ ko đến pv nữa chứ, ko hiểu sao lại hỏi như vậy trong khi mình có pv đàng hoàng. lo quá cơ, rớt coi như công cốc.
Hồ sơ mình thiếu hộ khẩu, mình đc gọi thông báo đc nhận vào làm ở CN Q5
T6 này mình lên ký thư mời nhận việc và 1/4 bắt đầu đi làm... T6 này có ai lên NTMK ký thư nhận việc ko??? Hú nhau đi chung cho vui... Mình pv ngày 12/3 ở cmt8, và đã hoàn thiện hồ sơ xong ngày 14/3...
mình cũng giống bạn, bạn đc hẹn thứ 6 lúc mấy h?

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu chắc chắn là 24 được đi đào tạo thì chỉ 1 2 ngày nữa sẽ được gọi thôi c ạ, vì 24 là thứ 2 tuần sau mà. phải thông báo trước mấy ngày chứ. tớ nghĩ thế
mình đc gọi thông báo rồi, ngày 24/3 đi đào tạo, thứ 6 này qua Hội sở ký thư nhận việc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình pv hôm 12/3, hôm nay có chị nhân sự gọi báo thứ 6 qua cao thắng ký offer, mà sao mình hỏi có cần phải hoàn chỉnh hồ sơ không (hồ sơ mình photo và thiếu giấy khám sk) chị ấy bảo ko cần khi nào về chi nhánh mới nộp!?!. Nghe nói PFC ở ACB chỉ tiêu 20 tỷ/ năm, lương gần 6tr ( cơ bản, phụ cấp, chứ ko có hoa hồng doanh thu j hết), công việc cg mệt, mà tính đào thải cao nữa, mình đag đi làm, không biết có nên thử thách ở đây ko, chỉ sợ sau 2th thử việc thì cg đi luôn :)

Mình pv hôm 12/3, hôm nay có chị nhân sự gọi báo thứ 6 qua cao thắng ký offer, mà sao mình hỏi có cần phải hoàn chỉnh hồ sơ không (hồ sơ mình photo và thiếu giấy khám sk) chị ấy bảo ko cần khi nào về chi nhánh mới nộp!?!. Nghe nói PFC ở ACB chỉ tiêu 20 tỷ/ năm, lương gần 6tr ( cơ bản, phụ cấp, chứ ko có hoa hồng doanh thu j hết), công việc cg mệt, mà tính đào thải cao nữa, mình đag đi làm, không biết có nên thử thách ở đây ko, chỉ sợ sau 2th thử việc thì cg đi luôn :)
Mình trúng tuyển 2 vị trí bên Á Châu, R/A và PFC. mình cũng mới có kết quả chính thức bên R/A nên đã trao đổi với các chị bên nhân sự chuyển qua R/A. Mình nghĩ ACB là ngân hàng có thế mạnh về mảng doanh nghiệp nhiều hơn. Nhưng mỗi công việc chỉ cần bản thân thực sự đam mê thì sẽ có đủ niềm tin theo đuổi tới cùng. Dù sao cũng hy vọng bạn có sự lựa chọn tốt nhất.

Đúng đấy,k có hoa hồng theo doanh thu,thử việc 4tr6, trước mắt phải qua vòng thi sau khi đào tạo,sau con 2 tháng thử việc,chỉ tiêu cao thê nhưng tớ hỏi mn chẳng ai hoàn thành dc đâu,cứ cố gắng hết sức có thể ngta sẽ đánh giá mà,nhưng cũng lo lắm....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên