Cho em hỏi về vị trí giao dịch viên của Sacombank

hi..cám ơn bạn. lúc bạn thi bạn ôn theo bộ đề của mấy ac chia sẻ hả bạn? trúng nhiều câu trong đó k bạn?

trúng ít lắm b ơi, t trúng có 2,3 câu về soi gương thì tay tái tay phải j j ý, rồi là iq trúng 1 câu.

trúng ít lắm b ơi, t trúng có 2,3 câu về soi gương thì tay tái tay phải j j ý, rồi là iq trúng 1 câu.
eo ơi..mình k biết ôn gì.. chỉ xem tài liệu mấy a chị share thui.. với mình cũng nghe nói là bộ đề đã đc update lại ròi nên mình hỏi tham xem sao..hihi.

MÌnh thi GDV, mình thấy khi thi thì bộ phận tuyển dụng của bank sẽ gọi điện và gửi mail cho ứng viên mà. thông báo rõ ngày và giờ và địa điểm thi vòng sau luôn mà. nếu trong trường hợp bạn vượt qua từng vòng thi mà chuẩn bị cho vòng thi sau thì tuyển dụng họ sẽ gọi trước 2ngayf cho bạn đấy. đừng lo lắng nhiều. còn chuyện khi bạn ứng tuyển thì sẽ ứng tuyển trực tuyến gửi bản thông tin ứng viên qua mail, khi qua vòng thi test, bạn sẽ đến vòng phỏng vấn trực tiếp. khi đó bạn mang hồ sơ theo yêu cầu đi thôi chứ khi bạn đậu vô làm rồi thì bạn sẽ bổ xung một vài thông tin thôi, chứ ko có việc là bạn sẽ mang hồ sơ tới nộp tại ngân hàng như ở những đơn vị khác đâu. cố gắng nhé, đợi thêm một chút thời gian nữa là sẽ có thôi. đừng lo lắng

mình 29.8 thi rồi mà không biết ôn gì, lo lắng và hoang mang quá. có anh, chị, bạn nào có tài liệu gì ôn thi cho mình xin với. hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên