Cho em hỏi về vị trí giao dịch viên của Sacombank

Các bạn cho mình hỏi, 2 ngày nữa là mình phỏng vấn ở vị trí GDV. Mình hoang mang không biết nhà tuyển dụng sẽ hỏi gi? Không biết có hỏi gì về nghiệp vụ không nữa? A/c trả lời giúp e với ạ.

2 ngày nữa là mình phỏng vấn ở vị trí GDV nhưng giờ còn hoang mang lắm. Không biết nhà tuyển dụng sẽ hỏi gì? Có liên quan tới nghiepj vụ không nữa. Mong các a/c giải đáp thắc mắc giúp e với,

Minh thấy thường thì họ sẽ nhìn vào hồ sơ của mình rồi họ sẽ hỏi. nếu bạn học chuyên ngành ngân hàng thì họ sẽ hỏi bạn nhiều hơn. và bạn sẽ có cơ hội hơn, còn nếu bạn học chuyên ngành khác thì .......... họ chỉ hỏi bạn sơ sài về đời sống,. gia đình, sở thích và những thứ chẳng liên quan đến công việc tí tẹo gì. cùng làm là những câu hỏi mà bạn chẳng thể trả lời được. Ví dụ: các bước chuyển tiền trong nước và nước ngoài. sổ phụ là gì. ai cần sổ phụ và dùng nó vào việc gì? nói chung là nhiều lắm

Chia sẻ về STB, Vị trí GDV không đến nỗi vất vả, chỉ cần chịu khó , chỉ tiêu thì nhớ không lầm thời mình làm vẫn có chạy về thẻ, các chương trình Plus ( công thêm), huy động, tuy nhiên không gắt gao,
Về môi trường và đãi ngộ=> STB thuộc hàng tốt trong khối Ngân hàng TMCP không có vốn NN.
=> STB mạng lưới rộng, chế độ , lương có thể nói Ok và đặc biệt làm STB xong ra ngoài bank khác thấy là tuyển liền

[Dạ chị họ có hỏi về những tình huống ở vị trí giao dịch viên không ạ?

Em chào mọi người :)
A/c, bạn nào đã làm hay biết về vị trí giao dịch viên của sacombank có vất vả không ạ? có bị chỉ tiêu huy động hay thẻ j không?
Cho em hỏi thêm cả lương và chế độ bên sacom với ạ? Hôm nay tự nhiên e thấy chi nhánh chỗ gần nhà e đã có mấy bạn đi nộp hồ sơ ( bố ra giao dịch bảo vậy), mà e thấy sacom toàn nộp trực tuyến, tức là các bạn ý đã đỗ và bổ sung hồ sơ ạ huhu
Em cảm ơn ạ

Mình đi thi GDV sacombank hôm 29/08, trước đó vài ngày mình ôn nguyên bọ đề 230 câu hỏi của Sacombank , kết quả vào phòng thi không trúng câu nào lun :rolleyes: , hoang mang :) . May mắn là mình đã vượt qua vòng thi tuyển :p.
vòng thi có những câu hỏi về excel, W, IQ, EQ, mình nhớ đại loại là có câu hỏi " một số trâu là bò, toàn bộ bò là lợn, vậy một số trâu là lợn" :D , 1 số nghiệp vụ kế toán nữa, mình ko nhớ. 60 câu trong 30 phút nhé mọi người

Chia sẻ về STB, Vị trí GDV không đến nỗi vất vả, chỉ cần chịu khó , chỉ tiêu thì nhớ không lầm thời mình làm vẫn có chạy về thẻ, các chương trình Plus ( công thêm), huy động, tuy nhiên không gắt gao,
Về môi trường và đãi ngộ=> STB thuộc hàng tốt trong khối Ngân hàng TMCP không có vốn NN.
=> STB mạng lưới rộng, chế độ , lương có thể nói Ok và đặc biệt làm STB xong ra ngoài bank khác thấy là tuyển liền
Bạn ơi, kinh nghiệm trả lời phỏng vấn vị trí GDV của sacombank là gì? truyền cho mình chút kinh nghiệm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên