Cho em hỏi về vị trí giao dịch viên của Sacombank

3 tháng mới được gọi đi test hả bạn. thật á @@
uh bạn lần 1 mình nộp ở vị trí gdv nhưng làm 3th mình muốn chuyển sang vị trí khác nên trong thời gian đó mình nộp vị trí thanh toán quốc tế, lần đầu thì có công bố danh sách thi viết trên web còn lần 2 mình được người ở hội sở

uh bạn lần 1 mình nộp ở vị trí gdv nhưng làm 3th mình muốn chuyển sang vị trí khác nên trong thời gian đó mình nộp vị trí thanh toán quốc tế, lần đầu thì có công bố danh sách thi viết trên web còn lần 2 mình được người ở hội sở
uhm. tại mình thấy tuyển teller ở miền trung từ 13/7 rồi mà chưa thấy dc gọi đi test đến giờ. nên thắc mắc nếu rớt ng ta có gửi mail cảm ơn hay ko. chứ chờ lâu quá. hi

gdv sacom khoẻ,lương ok 6-7tr mới vô,thưởng quý giữa năm nếu tốt,có điều về trễ tuỳ cn pgd,mà h bank nào làm ở pgd cn mà k về trễ

gdv sacom khoẻ,lương ok 6-7tr mới vô,thưởng quý giữa năm nếu tốt,có điều về trễ tuỳ cn pgd,mà h bank nào làm ở pgd cn mà k về trễ
mình nghĩ không khỏe đâu bạn. nếu làm ở cn thì còn đỡ nghiệp vụ ít, còn ở pgd cực hơn nhưng học được nhiều thứ hơn, nhưng chung qui cũng về khá trể cn mình hơn 6h mới được về

uhm. tại mình thấy tuyển teller ở miền trung từ 13/7 rồi mà chưa thấy dc gọi đi test đến giờ. nên thắc mắc nếu rớt ng ta có gửi mail cảm ơn hay ko. chứ chờ lâu quá. hi
mình ko rõ lắm nhưng thường test mới có thư dù đậu hay rớt, còn vòng hồ sơ mình không chắc. bạn nên gọi lên nhân sự để hỏi cho chắc

mình nghĩ không khỏe đâu bạn. nếu làm ở cn thì còn đỡ nghiệp vụ ít, còn ở pgd cực hơn nhưng học được nhiều thứ hơn, nhưng chung qui cũng về khá trể cn mình hơn 6h mới được về
ủa bạn ơi. mình thấy sacom có ghi cái thông báo tuyển tập trung á. Không biết khi tuyển bạn nhỉ?

bạn gái mình làm gdv ở sacom pgd đây,khoẻ re,làm ở cn mới cực hơn đấy khách đông gd điên lun,bữa tháng 7 toàn nhân viên được thưởng giữa năm mỗi người đc vài chai tuỳ vị trí cn,gdv thì 6h mấy đc về là khoẻ rồi :)

bạn gái mình làm gdv ở sacom pgd đây,khoẻ re,làm ở cn mới cực hơn đấy,6h mấy đc về là khoẻ rồi :)
vậy ngược với bên mình pgd bên mình làm cực hơn, mình làm cn thì đỡ hơn . nhưng mình nghĩ cũng ko khỏe re dau có lẽ sức khỏe bạn gái của bạn tốt ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,492
Thành viên mới nhất
nhacaivn138red
Back
Bên trên