Chia sẻ kinh nghiệm trong quá trình phỏng vấn, nộp hồ sơ xin việc, cũng như quá trình công tác tại M

Với tình hình nóng bỏng và căng thẳng hiện nay khi MB đang tuyển dụng Rầm Rộ trên toàn hệ thống đợt 1/2013 cho các vị trí. Mình lập nên topic này hi vọng mọi người có thể chia sẽ kinh nghiệm trong quá trình phỏng vấn, nộp hồ sơ xin việc, cũng như quá trình công tác tại MB cho các bạn yêu thích và có mong muốn làm việc tại MB.
Chúc tất cả các a/c/e sức khỏe và thành đạt.
Chào thân ái !

bạn ơi có thể chia sẻ : làm sao để đạt được cái chỉ tiêu to đùng của MB Không, thi vào đã khó, làm được còn khó hơn..mình đang làm 1 ngân hàng cũng Bt thỉ tiêu so với MB chắc thấp hơn nhiều mà còn không chạy nổi....mong chia sẻ từ bạn

bạn ơi có thể chia sẻ : làm sao để đạt được cái chỉ tiêu to đùng của MB Không, thi vào đã khó, làm được còn khó hơn..mình đang làm 1 ngân hàng cũng Bt thỉ tiêu so với MB chắc thấp hơn nhiều mà còn không chạy nổi....mong chia sẻ từ bạn

bác ơi, cái này nói thật có chia sẻ thì cũng chưa chắc đã thực hiện được đâu.Vì mỗi nguời một hoàn cảnh, một điều kiện riêng mà.Mình cũng đã có từng có thời gian trong MB nên cũng có thể nói một điều là ở MB, tất cả mọi người đều cố gắng để chạy hoàn thành chỉ tiêu nên bản thân mình trong môi trường đấy sẽ tự thấy mà động lực phấn đấu, k thì sẽ tự thấy kém cỏi, xấu hổ chả mấy mà tự xin nghỉ thôi. Hihi chúc bạn thành công nha

Các bác đã có kinh nghiệm trong thi cử pv Mb share cho mng với nào ^^

- - - Updated - - -

upppppppppppppppp lên nào

Có ai bị như mình không :(((( mình vừa nộp hồ sơ theo hr.contact@mbbank.com.vn thì liên tục nhận được thông báo hòm thư đã đầy nên không chuyển được nữa, mặc dù chưa đến 17:00. Có cách nào khác để nộp hồ sơ không mọi người??

anh em chia sẻ cụ thể kinh nghiệm với, vì nhiều mà bọn mình ko được biết cũng như ko

Với tình hình nóng bỏng và căng thẳng hiện nay khi MB đang tuyển dụng Rầm Rộ trên toàn hệ thống đợt 1/2013 cho các vị trí. Mình lập nên topic này hi vọng mọi người có thể chia sẽ kinh nghiệm trong quá trình phỏng vấn, nộp hồ sơ xin việc, cũng như quá trình công tác tại MB cho các bạn yêu thích và có mong muốn làm việc tại MB.
Chúc tất cả các a/c/e sức khỏe và thành đạt.
Chào thân ái !
Xin chào bác ntnueh, bác ơi em còn mông lung về vị trí Chuyên viên tư vấn tại sàn, ( Phụ trách tư vấn khách hàng đến sàn giao dịch) sàn giao dịch ở đây là sàn gì?
Cảm ơn nhiều!

Nói chung là làm Mb phải có quan hệ nếu không có quan hẹ thì mãi mãi chỉ là Chuyên viên thoi!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên