BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Khi viết Đơn xin việc, phần Kính gửi là ghi Kính gửi đến Trưởng phòng nhân sự của Chi nhánh mình dự tuyển hay Trưởng phòng nhân sự của BIDV vậy mọi người?
Tớ thường viết là: Kính gửi Hội đồng tuyển dụng Ngân hàng XXX - Chi nhánh YYY

CÁc bạn chú ý, làm theo đúng yêu cầu của BIDV, đến lúc mang hồ sơ đến họ kiểm tra sẽ trả lại bạn mà bạn về thì coi như là xong đợi sang năm nhá. Vấn đề nữa là đừng nghe mấy cái tin vớ vẩn, Lo ôn thi để mà chiến đấu, nhất là các bạn sịnh viên mới ra trường, họ sẽ vẫn thi tự luận để kiểm tra kiến thức căn bản về nghiệp vụ, các bạn ko học chắc sẽ thua các anh chị đã có kinh nghiệm. Chúc các bạn ôn thi tốt! Bạn nào thi Sở giao dịch 1 thì tập xác định đi nhá phải là KHỦNG mới nên thi, toàn người có kinh nghiệm hoặc giỏi mới dám thì, điều kiện rất cao, chẳng hạn bạn 60 điểm vào chi nhánh khác nhưng SGD bạn phải được 80 điểm vậy bạn thi 70 là bạn về vườn đấy. Lượng sức mà chọn điểm thi cho phù hợp!
Cái này cũng là tin đồn mà. :D.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi, BIDV giờ thi viết hay thi trắc nghiệm vậy, hồ sơ không cần công chứng mọi người nhỉ D, may quá :D

kế toán thì mình ko biết nhưng tín dụng cả trắc nghiệm lẫn tự luận,trắc nghiệm vi mô vĩ mô, thêm mấy câu đúng sai giải thích, 1 bài tập. tiếng Anh trình B ở tỉnh, trình C ở HN và HCM

kế toán thì mình ko biết nhưng tín dụng cả trắc nghiệm lẫn tự luận,trắc nghiệm vi mô vĩ mô, thêm mấy câu đúng sai giải thích, 1 bài tập. tiếng Anh trình B ở tỉnh, trình C ở HN và HCM

Bạn ơi tiếng anh thì nội dung thế nào vậy. Trắc nhiệm abc, cái bài tìm lỗi sai có cần sửa lại không hay chỉ chọn abc, bài viết lại thì viết theo từ gợi ý hay viết lại câu theo cấu trúc khác, và bài dịch. Có phải như vậy không. trả lời giùm mình với.
mà năm nay thi ở tỉnh và hà nội là cùng đợt lên có phải là đề tiếng anh cũng giống nhau phải không

Đâm đầu thi bidv fat' xem nào.. sao cái ngân hàng này cứ thi viết nhỉ.. khổ a e wa..:D

HỒ SƠ DỰ TUYỂN:
- Đơn xin việc (yêu cầu viết tay);
- Phiếu đăng ký dự tuyển theo mẫu của BIDV (nhận tại nơi nộp hồ sơ khi đến nộp hồ sơ hoặc download tại phụ lục kèm theo dưới đây).
- Các văn bằng, chứng chỉ (Bản photo không cần công chứng):
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Đại học; bảng điểm các năm học ở trường.
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).
+ Bản sao Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.
+ Bản sao giấy khai sinh.
- 03 ảnh mới nhất cỡ 4x6 (Ghi rõ: Họ và tên; ngày, tháng, năm sinh phía sau ảnh);
- 02 phong bì đã dán tem và ghi rõ địa chỉ người nhận.

Cho mình hỏi Bản photo không cần công chứng tức là lấy những giấy tờ này photo ra là có thể được chấp nhận phải không ạ?

mình học qtkd trường hvnh muốn về phú thọ mà không có ngành mình.:((. mà mọi người cho hỏi BIDV không yêu cầu sơ yếu lí lịch ạ, mà bằng tốt nghiệp cấp 3 không bít m vứt đâu nữa

Bình Thuận tuyển có 1 tín dụng...sao thấy nản vậy trời!
Chắc bít cửa rồi vì cocc,hic hic

CÁc bạn chú ý, làm theo đúng yêu cầu của BIDV, đến lúc mang hồ sơ đến họ kiểm tra sẽ trả lại bạn mà bạn về thì coi như là xong đợi sang năm nhá. Vấn đề nữa là đừng nghe mấy cái tin vớ vẩn, Lo ôn thi để mà chiến đấu, nhất là các bạn sịnh viên mới ra trường, họ sẽ vẫn thi tự luận để kiểm tra kiến thức căn bản về nghiệp vụ, các bạn ko học chắc sẽ thua các anh chị đã có kinh nghiệm. Chúc các bạn ôn thi tốt! Bạn nào thi Sở giao dịch 1 thì tập xác định đi nhá phải là KHỦNG mới nên thi, toàn người có kinh nghiệm hoặc giỏi mới dám thì, điều kiện rất cao, chẳng hạn bạn 60 điểm vào chi nhánh khác nhưng SGD bạn phải được 80 điểm vậy bạn thi 70 là bạn về vườn đấy. Lượng sức mà chọn điểm thi cho phù hợp!
năm ngoái điểm vào SGD 1 còn thấp hơn chi nhánh mà bạn

mình ko tìm thấy bằng tốt nghiệp c3 đâu cả nhưng thế nào vẫn còn giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời cấp 3 =)) có dùng đc ko mọi ng nhỉ =))))))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên