BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

anh chị cho e hỏi. lương ở BIDV sở 2 nhân viên mới là bao nhiêu vậy anh chị. Em hỏi cho biết để còn đường nộp đơn thôi chứ ko có ý gì khác. cám ơn anh chị trước

Thế này sáng đi nộp từ mấy giờ cho hợp lý nhỉ?

Đến chi nhánh cắm lều qua đêm, cần thiết thì cơm đùm cơm nắm đem theo để giải quyết cái đói. Tình cảnh nộp hồ sơ y như đi đăng kí cho trẻ vào lớp 1.

các bạn ơi cho mình hỏi trường hợp mình làm thế này có được ko. Mình học 1 trường dân lập tại Hn nhưng BIDV chỉ nhận hồ sơ dân lập tại vùng 3 chẳng hạn. Vd mình nộp hồ sơ tại Điện Biên thì ở đó họ nhận trường dân lập như mình. Nhưng ở phiếu ghi nguyện vọng về công tác mình ghi NV1 là về Hải Dương. Các bạn cho mình hỏi là làm thế có được ko, hay bị người ta ở Điện Biên trả lại hồ sơ. Nếu ko trả lại thì giả sử mình đỗ thì mình về Điện Biên hay Hải Dương công tác. Các bạn giải đáp giúp mình nhá. Mình xin cám ơn :)

các bạn ơi cho mình hỏi trường hợp mình làm thế này có được ko. Mình học 1 trường dân lập tại Hn nhưng BIDV chỉ nhận hồ sơ dân lập tại vùng 3 chẳng hạn. Vd mình nộp hồ sơ tại Điện Biên thì ở đó họ nhận trường dân lập như mình. Nhưng ở phiếu ghi nguyện vọng về công tác mình ghi NV1 là về Hải Dương. Các bạn cho mình hỏi là làm thế có được ko, hay bị người ta ở Điện Biên trả lại hồ sơ. Nếu ko trả lại thì giả sử mình đỗ thì mình về Điện Biên hay Hải Dương công tác. Các bạn giải đáp giúp mình nhá. Mình xin cám ơn :)

Nguyện vọng 1 là Hải Dương sao lại gửi ở Điện Biên được hả bạn? như vậy là sai quy trình ngay từ đâu => loại hồ sơ, giả sử có được nhận hồ sơ, có thi đỗ đi chăng nữa thì bạn lúc ấy đã là quân số của Điện Biên, tất nhiên là sẽ làm cho Điện Biên.

năm ngoái điểm vào SGD 1 còn thấp hơn chi nhánh mà bạn

CÁc bạn chú ý, làm theo đúng yêu cầu của BIDV, đến lúc mang hồ sơ đến họ kiểm tra sẽ trả lại bạn mà bạn về thì coi như là xong đợi sang năm nhá. Vấn đề nữa là đừng nghe mấy cái tin vớ vẩn, Lo ôn thi để mà chiến đấu, nhất là các bạn sịnh viên mới ra trường, họ sẽ vẫn thi tự luận để kiểm tra kiến thức căn bản về nghiệp vụ, các bạn ko học chắc sẽ thua các anh chị đã có kinh nghiệm. Chúc các bạn ôn thi tốt! Bạn nào thi Sở giao dịch 1 thì tập xác định đi nhá phải là KHỦNG mới nên thi, toàn người có kinh nghiệm hoặc giỏi mới dám thì, điều kiện rất cao, chẳng hạn bạn 60 điểm vào chi nhánh khác nhưng SGD bạn phải được 80 điểm vậy bạn thi 70 là bạn về vườn đấy. Lượng sức mà chọn điểm thi cho phù hợp!

hj, tin đồn là đây
giờ số lượng như thế nào cũng k bít đc đâu, cũng như bên Vietin ấy, thấy chi tiêu nhiu nộp nhug ai cug lao thi chinh nơi đó lại chọi nhiều nhất :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên