BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

hoi dia chi nộp hồ sơ

Cho mình hỏi mình ở Tp HCM, nhưng muốn làm việc tại Chi nhánh Phú Tài,
Vậy mình nộp tại địa chỉ chi nhánh Tp HCM và thi ở CN Tp HCM được không?
Hay bắt buộc nộp hs ở chi nhánh Phú Tài và thi tập trung ở Đà Nẵng.
Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ. :)

không biết kế toán họ có tuyển về chiều cao gắt gao không các bạn nhả?
Mình k bít đợt này thì thế nào? nhưng như ngày trc mình có nộp hồ sơ kế toán BIDV thì tùy chi nhánh bạn ạ. NHưng nói chung là đa số các chi nhánh sẽ đo chìu cao đó. k đạt là về lun k cần bít bằng cấp của bạn đâu. có chỗ họ còn tư vấn mình k đủ chìu cao thế này thì nên chuyển qua Tín dụng có chuyển k? hichic, nản vụ nộp hồ sơ bên BIDV lắm, đông kinh.

Khi viết Đơn xin việc, phần Kính gửi là ghi Kính gửi đến Trưởng phòng nhân sự của Chi nhánh mình dự tuyển hay Trưởng phòng nhân sự của BIDV vậy mọi người?

Bản sao bằng TN:-s nếu k có thì dùng giấy chứng nhận hoàn thành khóa học được k nhỉ? vì cũng chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp lụn :(

Có bạn nào thi vào chi nhánh Phú Thọ k nhỉ? Có j rủ đi nộp cùng cho vui. :D

Mình học ĐH THương mại khoa tài chính - ngân hàng mà không biết có được dự tuyển không nữa :((

Khi viết Đơn xin việc, phần Kính gửi là ghi Kính gửi đến Trưởng phòng nhân sự của Chi nhánh mình dự tuyển hay Trưởng phòng nhân sự của BIDV vậy mọi người?
Đương nhiên là chi nhánh rùi bạn

Bản sao bằng TN:-s nếu k có thì dùng giấy chứng nhận hoàn thành khóa học được k nhỉ? vì cũng chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp lụn :(
T cũng chỉ có giấy ấy thui, khó tính như Vietcom còn đc nên t nghĩ BIDV chấp nhận thui

Mình học ĐH THương mại khoa tài chính - ngân hàng mà không biết có được dự tuyển không nữa :((
Chả hỉu BIDV kiểu gì, các trg khác thì chỉ lấy TC_NH riêng TM thì....

Mà cái khoản: Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có) ghi cùng dòng với bằng TN THPT thì có phải là mấy cái giải đi thi HSG hồi c3 ko các bạn trẻ?

Mà cái khoản: Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có) ghi cùng dòng với bằng TN THPT thì có phải là mấy cái giải đi thi HSG hồi c3 ko các bạn trẻ?[/QUOTE]

Chắc là thế đó, được giải chắc được ưu tiên vòng hồ sơ ;))

mình học kinh doanh công nghệ chắc chẳng bh có cơ hội với mấy ngân hàng lớn này.haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên