BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Lại một ông lớn nữa recrui. Có bạn nào biết về một số quy định bất thành văn trong loại hs đại loại như:
y/c 1m56 thì chắc 1phai 1m58
các vị trí ở tỉnh nghe nói là có chỗ hết oài
con gái thì phải bằng giỏi
...
mình cần một số lời khuyên, sắp thất nghiệp dài dài oài
huhu

Câu này thừa quá. Các ông lớn NH ở Việt Nam thì ông nào chả COCC. Nếu muốn thi ngân hàng 1 công bằng nhất và độ tin cậy lân cận 100% ấy, thì các bạn nên nộp vào các chi nhánh ngân hàng nước ngoài như ANZ, HSBC, Citi Group,... Ở đó nếu bạn ko có thực tài thì dù bạn có quen biết, bạn cũng khó có thể vào nổi.

Còn các NH VN thì đâu chả có tý COCC, nhất là VTB hay VCB. Điều mình hi vọng là độ công bằng của BIDV có thể cao hơn VTB hay VCB 1 chút.
đã trải nghiệm thi Bidv năm ngoái ở tỉnh nhà, thi viết khá khá công bằng (vì thi tập trung mà, tuy nhiên con em cán bộ Bidv thì đc ưu tiên hơn, đấy là ở chỗ mình, ví dụ trên 50 điểm tiếng anh mới có thể pv thì bạn kia chỉ cần 45 thôi) 100% cocc và quen biết chạy trc 1 năm, pv lúc ấy chỉ là hình thức, năm nay di cư tỉnh khác, ko biết thế nào đây

Lại một ông lớn nữa recrui. Có bạn nào biết về một số quy định bất thành văn trong loại hs đại loại như:
y/c 1m56 thì chắc 1phai 1m58
các vị trí ở tỉnh nghe nói là có chỗ hết oài
con gái thì phải bằng giỏi
...
mình cần một số lời khuyên, sắp thất nghiệp dài dài oài
huhu

loại hồ sơ thì ko đến mức xem chiều cao trong giấy khám sức khỏe, nhưng phải nhanh chân đi nộp hồ sơ, ngta chỉ nhận gấp 4-5 lần yêu cầu tuyển dụng thôi, mà hồ sơ đc nhờ gửi cũng nhiều rồi, có khi mình đến muộn 1 tí đã ko nhận hs nữa đâu. chỉ đến lúc pv ngta chấm điểm ngoại hình nữ trên 155cm năm ngoái là thế, tín dụng thì ưu tiên nam... còn tiêu chí loại hồ sơ thì mình ko rõ.

Bạn nào có mẫu đơn xin việc viết tay ko? up lên cho ae tham khảo với! trong đơn đấy cần những nội dung gì vậy? Cảm ơn các bạn,:)

ek, toeic gì mà ghê thế, k phải có bằng C là ok hả bạn :-?
Mà ở Huế chỉ tuyển có 1 người vị trí tín dụng, sao mà khó thế này :((((((((((( chỗ khác tuyển lần 4 5 người. Có nên sang tỉnh khác thi tuyển cho có cơ hội đậu k nhỉ =))=))
mình cũng giống bạn này nè, hức hức, tính ra đi thi bằng C mà lời quá, thi được cả 3 Nh lớn trong đợt này.

dạo này rải hồ sơ như rải truyền đơn í :((
uh, cố gắng rai cao nhất thôi bạn, thất nghiệp bùn quá
Câu này thừa quá. Các ông lớn NH ở Việt Nam thì ông nào chả COCC. Nếu muốn thi ngân hàng 1 công bằng nhất và độ tin cậy lân cận 100% ấy, thì các bạn nên nộp vào các chi nhánh ngân hàng nước ngoài như ANZ, HSBC, Citi Group,... Ở đó nếu bạn ko có thực tài thì dù bạn có quen biết, bạn cũng khó có thể vào nổi.

Còn các NH VN thì đâu chả có tý COCC, nhất là VTB hay VCB. Điều mình hi vọng là độ công bằng của BIDV có thể cao hơn VTB hay VCB 1 chút.
mình thấy VTB thì cocc đỡ hơn VCb vs BIDv bạn à
ngta bảo tiếng anh bằng C hoặc.... đấy còn j. Bạn chưa có toeic vẫn có thể sử dụng chứng chỉ khác mà, như Tiếng anh C chẳng hạn, thi ko kịp thì đành làm ng xấu 1 lần đi làm cái bằng C ý, đừng trách mình vẽ đường cho hưou chạy, nhưng bây giờ gần như ai cũng thế. dù sao đến lúc thi thì kết quả cũng do bạn tạo ra mà.
nhiu ngươi cũng xúi mình mua = C, ai biết chỗ nào k vậy =.=

Bằng đại học chuyên ngành ké toán thì có được đăng ký thi tín dụng không nhỉ, chỉ được thi ké toán thôi?

thế là thêm 1 ông nữa rồi, thêm 1 cơ hội, năm ngoái mới ra trường, thấy mấy ông này tuyển chả dám nộp, =))
nhưng mấy đứa bạn nộp thì đậu wa trời, năm nay cố gắng kiếm 1 vé vậy ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên